Main Menu

ท่อ เป็นรอยบุบ ถลอก ทำไงครับ

เริ่มโดย mozzzayoname, เมษายน 05, 2013, 03:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mozzzayoname

[/img]
    :-X คือ อยากผ่าอยุ่น้ะครับ แต่พวกรอยถลอกจะหายไปไหม หรือผ่าออกมาแล้วหมุน ให้รอยถลอกไปอยุ่ด้นล่าง ได้ไหม หรือใครมีวิธีแจ๋วๆ ก็ช่วยหน่อยน้ะครับ  :P :P

ปล. ผมย่อรูปไม่เป็นครับ ท่าใหญ่ไปขออภัยด้วย

Thanakirt Sritaravanish

1.ทำใจ (ล้อเล่นน่ะ)
2.ถ้าเป็นผม ท่อมันเก่ามากแล้วอักอย่างเป็นสนิมด้วย
ถ้าแค่ถลอกอย่างเดียวไม่ได้บุบ ผมจะเอาสีดำเงาพ่นทั้งใบเลย