Main Menu

ชีวิตนี้จะไม่มี ลืม 2ล้อพลัดถิ่น

เริ่มโดย หมู บิน ควัน ขโมง, เมษายน 03, 2013, 11:41:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หมู บิน ควัน ขโมง

ครับเนื่องจากผมต้องกลับไปอยู่บ้านเกิด ที่ จ.สิงห์บุรี ต่อไปคงไม่ค่อยมีเวลาไปพบเจอเพื่อน แต่สัญญาว่าผมจะไม่มีวันลืมเพื้อนๆทุกคนครับ และขอขอบคุณหลายๆสิ่งหลายอย่างที่เพื้อนๆมีให้ครับ
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

สน โคราช

เช่นกันครับลุงหมู ไม่ไกลยังงัยเดี๋ยวก่เจอกันครับ

boxman19

สิงห์บุรียังมีกลุ่ม2Tนะครับ
ห่างกายแต่ใจยังไม่ห่างกันใช่ไหมครับ
0839815835

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

สองzx korat

ไปเข้ากลุ่มกะตาหม่อง กะช่างแอบก้ได้ครับ แกก็อยุสิงห์เหมือนกัน อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

can-nim

ห่างแต่กายใจยังอยู่

สิงห์บุรีแค่นี้เองแล้วเจอกันครับ

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

P_Ontour

"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

kpongh

nop007

ห่างกันแค่ไหนแต่หัวใจเดียวกับครับรับรองครับล้อหมุนถึงกันอยู่แล้ว

PRATEEP

ถ้าไม่หมดรัก 2T เราคงได้เจอกันแน่นอนครับ :D :D :D

Tong_2T_150

ยินดีและดีใจด้วยครับลุง ได้กลับไปอยู่กับครอบครัวและญาติๆ ผมเชื่อว่าทุกคนที่พลัดพราดจากถิ่นฐาน ไม่นานก็ต้องกลับไปอยู่บ้านเกิดในวันนึงกันทุกคน

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

kpongh

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 07, 2013, 08:37:10 ก่อนเที่ยง
ยินดีและดีใจด้วยครับลุง ได้กลับไปอยู่กับครอบครัวและญาติๆ ผมเชื่อว่าทุกคนที่พลัดพราดจากถิ่นฐาน ไม่นานก็ต้องกลับไปอยู่บ้านเกิดในวันนึงกันทุกคน

สงกรานต์จะไปเที่ยวไหนครับพี่โต้ง

aod_pongpitak

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ เมษายน 07, 2013, 10:48:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 07, 2013, 08:37:10 ก่อนเที่ยง

สงกรานต์จะไปเที่ยวไหนครับพี่โต้ง
ตั้งวงก๊งเหล่า เล่นน้ำประแป้งสาวๆในซอยนี่ล่ะครับ..อิๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ แล้วเจอกันครับ

can-nim

ยังอยู่กับผมครับลุง ล้างเช็ดอย่างดี ครับลุง

BJC

อยู่ในอกเสมอ  ถึงแม้จะพบกันไม่กี่เพลา

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

PRATEEP

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ เมษายน 09, 2013, 09:07:26 หลังเที่ยง
ยังอยู่กับผมครับลุง ล้างเช็ดอย่างดี ครับลุง
จะมีบุญได้เป็นเจ้าของบ้างมั้ยหนออิอิ...