Main Menu

หาน้ำมัน 2t สีจัดๆ ครับ จะเอาไปทำเครื่องมือพิเศษ พอจะใช้นึกไม่ออกซะงั้น.....

เริ่มโดย thanh, มีนาคม 26, 2013, 06:45:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanh

ถึงเวลาจะ้้ใช้ขึ้นมาดันนึกไม่ออก เรื่องสีเนี่ย จะเอาไปทำตัวจับแวคครับ เลยอยากได้สีที่มันจัดๆ มองเห็นชัดเจนครับ ไม่ทราบว่า 2T ยี่ห้ออะไรสีจัด แรงๆ บ้างครับ
รบกวนด้วยครับ   :)

Hunterzero

ไดเกียวก็สีเขียวอยู๋นะไม่ชัดหรอครับ?    เวลลอยจะออกฟ้าๆ  ที่เคยใช้มาอ่านะ ถ้าซิน100% นิเหลือง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

inter cooler

มีสาระไปวันๆ

poi4

จะมีก็เวลลอยกระป๋องเขียวครับ สีเขียวได้ใจครับแถมหอมอีด้วย ป๋อง 170ครับ

moddumkung

thanh

ขอบคุณมากๆ ครับพรุ่งนี้จัดซะกระป๋องนึง สีเข้มๆไว้ก่อนเลยจะได้ดูง่ายๆ ขอบคุณมากครับ

thanh

อีกหน่อยนึงเดี๋ยวทำเสร็จแล้วจะนำอุปกรณ์จับแวคทำเองแบบบ้านๆ มารีวิวให้เพื่อนๆดูครับ(ถ้ามันใช้ได้นะ)เผื่อจะได้นำไปทำใช้กันเองได้ครับเพราะซื้อเขามันแพงอยู่

scar

shell advance SX ครับ สีแดงแจ้ด  บ่แม่น advance VSX ป๋องดำ เด้อ อันนี้สีเหลือง