Main Menu

KR หน้ามืด เซ็ง!

เริ่มโดย wutthichai, มีนาคม 19, 2013, 03:02:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wutthichai

ผมใช้ KR se ครับ ขี่ไปมองไม่เห็น อะไรเลย เสี่ยง หลุมเอา วัดดวงเลยครับ มัดไปก็เปลี่ยนแล้ว ล้อ มันจะยิ้มแล้วครับ ท่านใดมีวิธี แถลงการ ด้วยครับ (หรือว่าค่าไฟไม่ใด้จ่ายอิๆๆ) ช่วยหน่อยนะครับ ::) ::)

PoK

หมายถึงไฟติดปกติแต่ส่องถนนไม่เห็นใช่มั๊ยครับ
ถ้าใช่ลองเช็คโคมไฟดูนะครับ ถ้าเป็นของเทียมแสงมันจะฟุ้ง ไม่พุ่งลงพื้นถนนครับ

wutthichai

ครับ มันเป็น ของเทียม แท้ๆ ครับ เดี๋ยวจะลองของแท้ดูครับ :D

@@TaJung@@

แสงที่โคมมันสว่างจ้าไหม  หรือออกแดงหรี่ๆ  ถ้าจ้าแต่มองไม่เห็นก็เป็นที่โคม  แต่ถ้าออกแดงหรี่ๆตอนเดินเบา เป็นที่ระบบไฟ  อาจจะมีลัดวงจรจุดใดจุดหนึ่ง
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

wutthichai

ตอนเร่งรอบ สว่าง มานิดเดียว ครับ แสง มันไม่ค่อยจ้าทเท่่าไหรครับ แล้ว สวิท Off Run ก็กลับทาง ไฟท้ายก็ไม่ติด ปวดหัวเลยครับ สงสัย ต้องเข้าร้าน

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

wutthichai

nuttakit

เเวะเก็บข้อมูลครับ   :'( :'( :'(

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย