Main Menu

RGV ขอเป็นคนดี ขี่ซูซักคน ^ ^

เริ่มโดย 2teen, มีนาคม 07, 2013, 02:42:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2teen

รายงานตัวเข้าแก๊งค์ซูครับ
พอดีลุงผมได้ RKV200มาประจำการแทน เลยเอ่ยปากยกRGV150ให้ผมฟรีๆ
สภาพแห้งๆ สตาททีเดียวติด แต่วิ่งได้ไม่เกิน5000รอบ  :-* 
เปิดไฟหน้าวิ่งๆไปไฟดับไฟเลี้ยวติดซะงั้น
โฉมตามรูปครับ

2teen

รูปแทนนะครับ แต่รุ่นนี้สีนี้เลย  กำลังหาชุดสี+บังไมล์ ท่านใดพบเห็นช่วยแจ้งเบาะแสด้วยครับ

nuttakit

จรวดทางเรียบมาอีกคันเเล้ววว

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

ratree

อ๊ะ อ๊ะ  ย่านสโลแกน "คนดีขี่ฮอนด้า คนบ้าขี่..." อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

mop1916

2teen

หวัดดีพี่ๆน้องครับ
วันก่อนแกะคาบิวมาล้าง ตอนนี้วิ่งได้ปกติแล้ว แต่ช่วงคลานรอบต่ำๆรู้สึกเครื่องยังเดินไม่ค่อยเรียบ
เวลาจอดต้องปิดก๊อก ไม่งั้นน้ำมันไหลออกทางท่อยางเล็กๆที่คาบิว ผมพยายามดัดลูกลอยแล้วก็ไม่หาย แก้ไงดีครับ

2teen

kaopodmsk

สน รู จ่าย น้ำมัน ที่ลูกลอยอุด ให้มัน เรียบ ใหม่ครับ

aoaaued

camera man

aoaaued

สวยครับ  แต่ขาตั้งสั้นไปสักหน่อย

auttayoot

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์