Main Menu

อยากรู้ครับพี่ๆ น้าๆ เสี่ยๆ (KR)

เริ่มโดย Purcell01, กุมภาพันธ์ 24, 2013, 03:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Purcell01

พี่ๆ ครับ ใครทราบบ้างว่า KR แต่ละตัวต่างกันยังไง??
เครื่องใบพัดคือ ??
เครื่องไม่มีกล่องคือ ?? (ที่ครอบแคร้งฝั่งซ้ายไม่มีน็อต 4 ตัวใช่ไหมฮะ?)
เครื่องมีกล่องคือ ???

ช่วยตอบหน่อยนะครับ ตอนแรกหาความรู้แต่ NSR
KRไม่รู้เรื่องเลยยยยย (เล็ง SE97 ไว้ เป็นไงมั่งครับ??)
:o :o :o :o :o :o :o

Purcell01

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

zeedzadcom

เครื่องใบพัดคือตัวเเรกคับท้ายแบนตัวที่ผมไช้อยู่นี้ก็ฝาใบพัดแต่ผมแปลงเปงตัวไหม่
ฝาใบพัดไม่มีกล่องไฟแม็ค5ก้านวาวกระเดื่องข่าง

ตัวเสื่อทองก็จะมีกล่องไฟมีแมค3ก้านดิสขวาพอทเสื่อใหญกว่าเสือรุนอื่นสวิงอามดามล่างสีทอง
วาวหุ่นยนครับมันก็แตกต่างกันเยอะอยู่นะคับ
เสียงก้ไม่เหมือนกัล

เครื่องใบพัดจะเสียงทุ้มกว่า เสื่อทองเสียงจะไสกว่าคับความแรงก็สู้ตัวเสื่อทองไม่ได้

Yoredeye

อ้างจาก: zeedzadcom เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2013, 08:20:46 หลังเที่ยง
เครื่องใบพัดคือตัวเเรกคับท้ายแบนตัวที่ผมไช้อยู่นี้ก็ฝาใบพัดแต่ผมแปลงเปงตัวไหม่
ฝาใบพัดไม่มีกล่องไฟแม็ค5ก้านวาวกระเดื่องข่าง

ตัวเสื่อทองก็จะมีกล่องไฟมีแมค3ก้านดิสขวาพอทเสื่อใหญกว่าเสือรุนอื่นสวิงอามดามล่างสีทอง
วาวหุ่นยนครับมันก็แตกต่างกันเยอะอยู่นะคับ
เสียงก้ไม่เหมือนกัล

เครื่องใบพัดจะเสียงทุ้มกว่า เสื่อทองเสียงจะไสกว่าคับความแรงก็สู้ตัวเสื่อทองไม่ได้

เปิดเสื้อดีๆ เอาเรื่องเหมือนกันนะครับ เครื่องใบพัด ปล. เคยอัดมาหลายรอบแล้วเครื่องใบพัด กับวิคเตอร์คันดำในลายเซ็นต์ กดไป170 km/hrยังได้ต่อนะคับ แต่ผมป๊อดดด

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ