Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JO WANGPONG

kagwangpong

สวัสดีครับชาววัง เข้ามาจัดครับ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

kagwangpong

kagwangpong

สงสัยดูมวยกันหมดแล้วมั่งเนี้ยเงียบจัง

kagwangpong

อยากอย่างนี้

หรือ

หรือ

เปรียวปาก จุๆๆ

kagwangpong

น้อเขาอยากขี่คน...แต่ต้องวิงร้อยแปดนะ

krai2509

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ กรกฎาคม 14, 2013, 03:13:19 หลังเที่ยง
อยากอย่างนี้

หรือ

หรือ

เปรียวปาก จุๆๆ

มีที่ลำพูนครับท่านแขก สนใจเชิญนะครับ...

ชาววังโป่งสบายดีนะครับ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

somrat

รายงานตัวคับ พี่น้องชาววัง พึ่งเสร็จภาระกิจ

peak1981

อ้างจาก: somrat เมื่อ กรกฎาคม 14, 2013, 06:09:26 หลังเที่ยง
รายงานตัวคับ พี่น้องชาววัง พึ่งเสร็จภาระกิจ

นี่คือรูปอะไรครับ
นาย สิทธิชัย ล่าแยง 081 5320034
เลขที่บัญชี ธนาคารทหารไทย 3532580903

JO WANGPONG

อ้างจาก: somrat เมื่อ กรกฎาคม 14, 2013, 06:09:26 หลังเที่ยง

ภาระกิจอะไรว่ะ

somrat

ดูแลทีม Man u พึ่งกลับไปตะวาน น้องเมล์ เขามาขอลายเซ็นนักแตะ Man u เขาก้อขอถ่ายกับคนหล่อ อิอิอิอิ

somrat

บ่ ค่อยหื่นเรยนะ พบ 55555 น้ำแรกตลอด

somrat

อันที่กล่าวมานี้ คือสายทางที่ พบ ไปสำเร็จมาแล้ว ต้องให้บอกบ่ มีใครบ้าง 555555

krai2509

อิจฉาจังนิ...อิอิอิ
มาเยี่ยมยามค่ำครับ...

JO WANGPONG

ที่มึงดูแลนักเตะแมนยูกูเชื่อ  แต่ที่น้องเขามาขอมึงถ่ายรูปกูบ่เชื่อว่ะ   แต่กูก่ายังอิจฉามึงว่ะ

somrat

55555 เดี๋ยวพรุ่งนี้ อีเอารูปที่ถ่ายคู่กะ เซอร์ อเล็ก ลงให้ดู

krai2509

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 14, 2013, 09:09:21 หลังเที่ยง
ที่มึงดูแลนักเตะแมนยูกูเชื่อ  แต่ที่น้องเขามาขอมึงถ่ายรูปกูบ่เชื่อว่ะ   แต่กูก่ายังอิจฉามึงว่ะ

งั้นท่านโจก็ต้องไปดูแลทีมลิเวอร์พูลดิครับจะได้มีคนมาขอถ่ายรูปมั่งอ่ะครับ...อิอิ

JO WANGPONG

เดือนหน้าขอถ่ายรูป แมสซี่ กับ เนมาร์ มาให้อย่างละรูปเด้อ

kagwangpong

สุดยอดเข้านึกว่ามึงเป็นลุงหรือเปล่าก้อม  มึงไม่ขอลายเซ็นน้องเมย์มาด้วยละอิๆๆ