Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b2oml

เอ้ารถพี่โจรื้อทำมัย   ............ อ่าวม่ายช่ายหรอ  อิอิ
BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

pob wangpong

:-*สงสัยนะ  สิงห์น้ำเงิน จะไหวไหมยังไม่ได้ลองเลย วิ่งระยะไกล (เพิ่งไปกินน้ำขิงกับ ยศ tzr มาที่ละปูน โอเกะอย่างเดว ) ครับพี่น้อง

kagwangpong

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 12:14:13 ก่อนเที่ยง
:-*สงสัยนะ  สิงห์น้ำเงิน จะไหวไหมยังไม่ได้ลองเลย วิ่งระยะไกล (เพิ่งไปกินน้ำขิงกับ ยศ tzr มาที่ละปูน โอเกะอย่างเดว ) ครับพี่น้อง
อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 12:14:13 ก่อนเที่ยง
:-*สงสัยนะ  สิงห์น้ำเงิน จะไหวไหมยังไม่ได้ลองเลย วิ่งระยะไกล (เพิ่งไปกินน้ำขิงกับ ยศ tzr มาที่ละปูน โอเกะอย่างเดว ) ครับพี่น้อง
เอาเลยแพ้ทุบรถทิ้งดีไหม ฮ้าๆๆ

kagwangpong

ต่อเนื่อง

ถีบ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รถพัง โถ

kagwangpong

ชุดนี้รอ รถท่านหัวหน้ากลุ่ม

และ

kagwangpong

เงียบจัง ชาววังโป่งไปไหนกันหมด

ชุดแม็กได้แน่น เดือนนี้และ เดี่ยวจัดไป ช่วยหน่อยนะ ท่านเลขา แขก

kagwangpong

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 10:26:48 ก่อนเที่ยง
ชุดแม็กได้แน่น เดือนนี้และ เดี่ยวจัดไป ช่วยหน่อยนะ ท่านเลขา แขก
อย่างไรบอกล่วงหน้าเด้อจะได้เข้าไปเอาให้

JO WANGPONG

หัวหน้าแกเอาเฉพาะแม็ก  ส่วน สวิงอาร์ม โชค ชุดยูนิเทรก ตูขอฟรี ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

???ผมขอทั้งชุดเลย ไม่ได้เอาแต่แม็กเด่อ ท่านรองโจ

JO WANGPONG

จะเอาไปใส่อะไรของเดิมก็มีอยู่แล้วนี้

เขาเอารูปลงยังไง ท่านรอง บอกหน่อย, อ้างอิง ยังไง คือไม่เป็นเลย ขอถามหน่อย

kagwangpong

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 01:24:12 หลังเที่ยง
???เออ่น้าน เดวก็รู้
ไอแม็กที่ว่านะเขาขายแต่แม็กอย่างเดียวนะ เดียวเขาถอดออกวะ  ฮ้าๆๆๆ  เสียใจด้วย

kagwangpong

อ้างจาก: pob wangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 01:25:47 หลังเที่ยง
เขาเอารูปลงยังไง ท่านรอง บอกหน่อย, อ้างอิง ยังไง คือไม่เป็นเลย ขอถามหน่อย
การอ้างถึง กดคำว่าอ้างถึง ขวาบน ส่วนรูปลายเซ็นให้ฝากรูปแล้วเอามาลงในข้อมูลส่วนตัว รูปประจำตัวเบลาหามาใส่ได้เลย(ตอบแทนให้)

option09

พี่ผม ได้ ไอเดียไหมเเล้ว  ผมว่าไม่ต้องถีบเเล้วครับ  ใช้เชือกลากเลยครับ เชือกลูกเสือ......เหมือนลากรถยนต์   ผมเห็น พวก  ซี 70  มันลาก กันเเถว เขาคล้อ  อึ้งเลย มันคิดได้ไงฟ่ะ....ไอเดียวเเจ๋ว   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(

kagwangpong

อ้างจาก: option09 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 02:17:57 หลังเที่ยง
พี่ผม ได้ ไอเดียไหมเเล้ว  ผมว่าไม่ต้องถีบเเล้วครับ  ใช้เชือกลากเลยครับ เชือกลูกเสือ......เหมือนลากรถยนต์   ผมเห็น พวก  ซี 70  มันลาก กันเเถว เขาคล้อ  อึ้งเลย มันคิดได้ไงฟ่ะ....ไอเดียวเเจ๋ว   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(
เงางั้นเลยเหรอท่านรวย กลัวเหมือนจูง.......ฮ้าๆๆ

option09

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 02:23:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: option09 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 02:17:57 หลังเที่ยง
พี่ผม ได้ ไอเดียไหมเเล้ว  ผมว่าไม่ต้องถีบเเล้วครับ  ใช้เชือกลากเลยครับ เชือกลูกเสือ......เหมือนลากรถยนต์   ผมเห็น พวก  ซี 70  มันลาก กันเเถว เขาคล้อ  อึ้งเลย มันคิดได้ไงฟ่ะ....ไอเดียวเเจ๋ว   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(
เงางั้นเลยเหรอท่านรวย กลัวเหมือนจูง.......ฮ้าๆๆ

5555+++ ดีกว่า ดันกันเเล้วกลิ้งอ่ะพี่ เคยถีบเเล้ว  ถีบจนขาชา ดีมั้ยดีเราจะล้มรถเกี่ยวกันอิก อิๆๆๆ   ไม่เชื่อลองคิๆๆๆๆ  ผมว่า tz เจอเจ้าน้าเงิน  บิดยาวๆๆกับ เซอร์เเดงๆๆๆ นำไปฉิว  tz ลูกแทบไหม้เลยไหมนั่นครับ....ตามมาเด๋ยวจะพาไปพัง สโลแกนโจเขาน่ะผมเลยไม่กล้าเลยครับ...ต้องเปลี่ยนใหม่เเล้ว ...ตามมาเดี๋ยวจะพาไปดันอิๆๆๆๆ :'(     :'( 

JO WANGPONG

อ้างจาก: option09 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 02:31:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 02:23:03 หลังเที่ยง

5555+++ ดีกว่า ดันกันเเล้วกลิ้งอ่ะพี่ เคยถีบเเล้ว  ถีบจนขาชา ดีมั้ยดีเราจะล้มรถเกี่ยวกันอิก อิๆๆๆ   ไม่เชื่อลองคิๆๆๆๆ  ผมว่า tz เจอเจ้าน้าเงิน  บิดยาวๆๆกับ เซอร์เเดงๆๆๆ นำไปฉิว  tz ลูกแทบไหม้เลยไหมนั่นครับ....ตามมาเด๋ยวจะพาไปพัง สโลแกนโจเขาน่ะผมเลยไม่กล้าเลยครับ...ต้องเปลี่ยนใหม่เเล้ว ...ตามมาเดี๋ยวจะพาไปดันอิๆๆๆๆ :'(     :'( 
ตามน้ำ +1 ยกหน้า

eakkachai

อ้างจาก: option09 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 02:31:02 หลังเที่ยง
พี่ผม ได้ ไอเดียไหมเเล้ว  ผมว่าไม่ต้องถีบเเล้วครับ  ใช้เชือกลากเลยครับ เชือกลูกเสือ......เหมือนลากรถยนต์   ผมเห็น พวก  ซี 70  มันลาก กันเเถว เขาคล้อ  อึ้งเลย มันคิดได้ไงฟ่ะ....ไอเดียวเเจ๋ว   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(

5555+++ ดีกว่า ดันกันเเล้วกลิ้งอ่ะพี่ เคยถีบเเล้ว  ถีบจนขาชา ดีมั้ยดีเราจะล้มรถเกี่ยวกันอิก อิๆๆๆ   ไม่เชื่อลองคิๆๆๆๆ  ผมว่า tz เจอเจ้าน้าเงิน  บิดยาวๆๆกับ เซอร์เเดงๆๆๆ นำไปฉิว  tz ลูกแทบไหม้เลยไหมนั่นครับ....ตามมาเด๋ยวจะพาไปพัง สโลแกนโจเขาน่ะผมเลยไม่กล้าเลยครับ...ต้องเปลี่ยนใหม่เเล้ว ...ตามมาเดี๋ยวจะพาไปดันอิๆๆๆๆ :'(     :'(  
ผมว่าผลัดกันถีบดีกว่าพี่รวย...ได้คุยกันกันกะนุ๋งกะนิ๋งด้วย 555+คุยไปถีบไป  ไม่เชื่อไปถาม ตี๋ ปากเกร็ดได้555+

รูปนี้ผมคู่กับพี่ติ๊ก อิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T