Main Menu

รูปทริปปิดทองและท่องเที่ยว 10 กพ. 56

เริ่มโดย music, กุมภาพันธ์ 12, 2013, 08:01:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

และแล้วก็ผ่านไปด้วยดีสำหรัปทริปนี้ครับ ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมทริปครั้งนี้
มีอะไรขาดตกบกพร่อง ก็ขออภัยด้วยครับ มากันด้วยใจจริงๆครับ เชิญชมรูปครับ

ไอ้คันนี้มาก่อนตามเคย....555+

แล้วก็เริ่มมาทีละนิด.....มาไม่เต็ม

โฉมหน้ายานอวกาศ

music

ขอขอบคุณ ท่านแคนที่อพยพมาทั้งครอบครับ เจ้าตัวเล็กมันดื้อดี...5555+

music

ชมไปเรื่อยๆนะครับ

นี่คือการรวมพล ณ.ที่ตั้งครับ

รถตู้คันนี้เป็นสมาชิกเรา ที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดเลยนะเนี่ย

music

music

music

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

music

การเดินทางเริ่มขึ้นสู่วัดแรกของทริปนี้ครับ

music

music

ชมบรรยากาศภายในวัดครับ

วัดนี้เป็นวัด หลวงปู่ทิม เกจิอาจารย์ชื่อดังของเมืองไทยครับ

ใครต้องการ พระรอดกับนางกวักของวัดนี้ ยังพอหาได้ครับ องค์ละ 100 บาท เงินเข้าวัดครับ พศ.2549

can-nim

music

ขอบคุณท่านแคน +1 ที่ร่วมเดินทางไปกับเราครับ ต่อไปครับ

ครอบครัว ท่านแคนครับ

ขอขอบคุณอีก2ครอบครัวที่ร่วมเดินทางไปกับเราครับ

music

เข้าวัดแล้วรู้สึกสบายใจครับ

โชว์นิดนึง........แหะ แหะ  :(

พรุ่งนี้ว่ากันต่อครับ........... :D ???

dam_pee

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2013, 08:03:18 หลังเที่ยง
ขอขอบคุณ ท่านแคนที่อพยพมาทั้งครอบครับ เจ้าตัวเล็กมันดื้อดี...5555+

เพราะมันดื้อนี้แหล่ะถึงไม่อยากพาไปไหนอายเพื่ิอนๆ แล้วเจอกันงานหน้าครับ

can-nim

nop007

music

music

มาครับ เราเดินทางสู่วัดต่อไปครับ

ไปไหนก็ต้องจอดรถสวยๆ....มันเป็นธรรมเนียมเนาะ

ชมบรรยากาศไปนะครับ