Main Menu

น้องใหม่รายงานตัวครับ YAMAHA Concord ปี31 ครับ

เริ่มโดย TPC, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 02:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TPC

ช่วงวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมาซื้ออุปกรณ์มาเปลี่ยนหลายอย่างแทนของเดิมๆครับ
พรุ้งนี้จะลงรูปให้พี่ๆเพื่อนๆชมกันนะครับ วันนี้ให้ช่างขึ้นล้ออยู่ (Mo.ทีละนิดครับงบในแต่ละเดือนมีน้อย)

levis 501

กลางคับ..0889766342..
[[[กลุ่ม..ท่าน้ำนนท์]]] by พลังธรรมชาติ

TPC

มือใหม่หัดรื้อ อาจดูกระจัดกระจายไปบ้างนะครับ

TPC

เจอสภาพนี้เเทบจะทิ้งเลย แต่ด้วยงบน้อยเลยต้องแก้ไขตามมี ตามเกิดไปก่อนครับ

TPC

ต้องการแค่สายไฟหน้าและสวิทย์กุญแจ จะให้มาทำไมเยอะจัง  :'(

TPC

ใส่ทองออกโชว์ชาวบ้าน ชาวช่องเขาหน่อย ว่าเราคนรวย ฮิ... :(

TPC

งบที่จายออกไปแล้วมี
1.ผ่าเครื่องในใหม่
2.เปลี่ยนเบาะ
3.ใส่บังโคลนหลัง
4.เปลี่ยนแฮนด์ ปีกนก
5.เปลี่ยนไฟหน้า
6.เปลี่ยนล้อทอง+ยาง
7.ทำสีดุมหน้า+หลัง+สวิงอาร์ม
8.แปลงช่วงหน้าใส่ดิส
9.อื่นๆอีกนิดหน่อยครับ
   ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่คอยให้กำลังใจครับ....... ???

nga

tachoo

TPC

งานยุ่งมากๆเลยพักเรื่องรถไปหลายเดือนครับ แต่ก็มีการเก็บงานไปเลื่อยๆ พอที่จะงามกับเขาบ้างแล้วครับ

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

TPC

TPC

TPC

ทำไปเรื่อยๆ เก็บเล็กผสมน้อย ซักวันน้องใหม่อย่างผมคงหล่อแน่ๆ

Gok

.

สวย สมส่วน ลงตัว ทำไปเรื่อยๆครับ รอชมครับ.

.

iamtony

สวยมากครับ

อยากทราบร้านเบาะกับราคาครับ

รบกวนด้วยครับ

iamtony

ผมก้ออยากกระดาน

นานมาแล้ว

แต่ยังไม่ได้สักที

a๊of

สวยเลยครับ ตอนแรกๆเลยคิดจะทำเบาะกระดานเหมือนกัน แต่ผม RX100

คิดไปคิดมาทำคลาสสิคเดิมๆดีกว่า   :o