Main Menu

น้องใหม่รายงานตัวครับ YAMAHA Concord ปี31 ครับ

เริ่มโดย TPC, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 02:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TPC

พึ่งได้มาจากน้าเขยเมื่อเดือนมกรา 56 นี้เองครับ โดนจอดทิ้งไปเกือบ 2 ปี ผมจึงขอรับช่วงต่อปลุกให้มันมีชีวิตใหม่ขึ้นมา
จะ UP ภาพหลังจาก Modify ให้พี่ๆได้ชมอีกนะครับ

Rces

LINE QR CODE

one one

TPC

หลังจากได้รถมาก็ให้ช่างแถวบ้านจัดการผ่าเครื่องในใหม่หมดเลยครับ (แหวนหัก,ลูกสูบแตก,ก้านคลอน ฯลฯ ;))
พึ่งไปเอารถออกมาจากร้านเมื่อวันอังคารนี้เองครับโดนไป 3xxx กว่าบาท แต่ก็โอครับ Start ทีเดียวตัด
กะว่าวันหยุดนี้จะหาเบาะกะดานมาใส่ เพราะเบาะเดิมชำรุดแล้วครับ
ภาพเก่าถ่ายตอนได้รถมา

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

TPC

เพื่อนที่ทำงานพอรู้ว่าจะแต่ง Cord ก็ให้อุปกรณ์เสริมความหล่อมาอีกชุด

TPC

หลังจากใส่เบาะใหม่ ก็เริ่มเข้าเค้าแล้ว ผมมีเวลาทำรถก็เฉพาะแค่วันอาทิตย์
ปัญหาสำคัญคือลูกสาวคนเนี้ย...เด็กผู้หญิงนิสัยผู้ชายลื้อเครื่องมือผมกระจายไปหมด

sommakid

คนสามโก้...อดีตเคยแรง

TPC

ได้มาอีก 4 ชิ้น ก็สามารถแปลงช่วงหน้าได้แล้ว เหลือทำสีและขึ้นล้อก็ OK แล้วครับ

one one

bigcat

เอาใจช้วยครับ  ของผมก็กำลังทำอยู่ครับยังไม่เส็ดเลย

visitsak

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

naer69

สวยคับเอาใจช่วย..ของผมเหลือเก็บนิดหน่อยเช่นกัน^^