Main Menu

fsx 150 มีปัญหามาใหม่แล้วครับ

เริ่มโดย teehim, กุมภาพันธ์ 05, 2013, 10:34:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teehim

พี่ครับต่อจากของเดิมที่ผมเคยถามไว้น่ะ ตอนนี้ผมใส่กล่องเทียมยังไม่ได้สตาร์เครื่องไฟที่ คอย์จากออกตลอดเลย แล้วเดินเบาก็ดับ ตอนนี้ผมเอาคอย์ รุ่นไรไม่รู้ใส่อยู่มันก็หาย ผมอยากทราบว่าเป็นที่กล่องเทียมของผมหรือเป็นที่คอย์จุดละเบิด ใครเคยเป็นอาการแบบนี้บอดด้วยครับ รอบเดินเบาผมไม่นิ่งมันเป็นเพราะอาการนี้หละครับ ช่วยผมหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

KenJi