Main Menu

ขอแนะนำตัวครับ

เริ่มโดย Lekbowin, พฤศจิกายน 16, 2009, 05:30:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lekbowin

หวัดดีเพื่อนทุกๆๆคน

ผมเล็กบ่อวินครับ ขี่คาวา ( AR 125 ) ตอนยัง
เป็นหนุ่มๆๆ แต่ตนนี้มาขี่ ( CBR 400 ) เทา/ดำ เห็นกันก็ทัก
ทายกันนะครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ยินดีที่รู้จักครับ ซีบีอา สวยครับ ผมก็ชอบเหมือนกัน ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

tangdpu

Lekbowin

ก็เทา/ดำคันนี้แหละครับพี่   

Lekbowin

และนี้ก็หน้าตาของ (Lekbowin) เทา/ดำครับ

c-game

หวัดดีคับเพ่
ผมอยากลองขี่รถเพ่มั่งจัง
สวยดีคับรถนะ

visitsak

สวัดดีครับ..สำหรับสมาชิก..รถสวยนะครับ

GasTurbines

prayna71club ( เต่า )

หุหุหุ..................สวัสดีครับพี่เล็ก...........
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

inging

hongmarnz

หวัดดี พี่ ยืมขี่บ้างดิ อยากได้มากกกกกก หมดปัญญา แฮะๆ
เอสครับ