Main Menu

ช่วยดันหน่อยครับ เพราะ อาการหนัก ระยะสุดท้ายแล้ว

เริ่มโดย nnnz001, มกราคม 26, 2013, 09:02:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nnnz001

แดชเครื่องหลวมต้องสังเกตยังใงหรอครับ
แล้วอาการครัชรูชฟังยังใง

' เพื่อนฝากถามครับ

goy_2daxh

ผ่าเครื่องไม่น่าแพงครับถ้าร้านที่รู้จักกัน อาการนํ้าดัน เป็นที่ชุดบนครับลองถอดเสื้อฝาดู ทำเองใด้ครับง่ายๆค่อยๆทำไปครับ
คน ไทบ้าน

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: nnnz001 เมื่อ มกราคม 26, 2013, 09:02:58 หลังเที่ยง
แดชเครื่องหลวมต้องสังเกตยังใงหรอครับ
แล้วอาการครัชรูชฟังยังใง

' เพื่อนฝากถามครับ

เครื่องหลวม  เบื้องต้นก็  แหวนดัง กำลังเครื่องไม่ดี  เวลา สตาร์ท ต้องถีบคันสตาร์ทลึก ๆ แรง ๆ

ผ่าเครื่องท่อนล่าง ค่าแรง  ...ทั่วไป  ก็  1000 ครับ  ค่าอะไหล่  ก็ ราว 3000

น้ำดัน  ... ลอง ดู ในส่วน ของ ฝาโก่ง ก่อน ครับ 

.

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

nnnz001

nnnz001

แล้ว แดช ผม เวลา สตาร์ท มัน แน่ สตาร์ทง่ายเหมือนเวฟ
แต่ ข้อเหวี่ยง เน่ามากเลย คับ ขี่ไปดังแก๊กๆ
อัดก้านกับซื้อใหม่ทั้งข้อเลย อันใหนดีกว่า กัน ครับ

DEDOR

อัดก้านใหม่เลยครับ ผ่าเครื่อง ทำพร้อมๆกันทั้งหมดเลยครับ  หลวมก็คว้าน  เช็คฝา  หม้อน้ำ  เสร็จสรรพทีเดียวเลยครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

nnnz001

แต่ ก้าน มัน ยาว อ่ะ ครับ ต้อง ใช้ประเก็น หนุน ประมาณ 10มิลครับ
มันเป็นก้าน K55 ครับ ?

aoaaued

ดัน ดัน อ่ะช่วยดัน  อิอิอิ  ตาม จขกท.ร้องขอ

Hunterzero

กลับเดิมเป็นSTDไปซิครับแต่งมาจะไปหนุนเสื้อเพื่อหนีก้านRX-Zทำไมเป็น10มิล ใส่ก้านเดิมจบไม่ต้องหนุน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Hunterzero

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มกราคม 28, 2013, 04:02:29 หลังเที่ยง
สุดยอดครับ  ปะเก็น  10  มิล
จะว่าไปถ้า10มิล เรียก ประเก็น เซ๊นไปเลยดีกว่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

petch11354

ก้านของ  vr  หรอครับ
ผมเคยเห็นเป็นประเก็นไม้
ผมว่าวิ่งสู้ก้านเดิมไม่ได้หรอกครับ

tzr133

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

nnnz001

ผม ไม่ รู้ ครับ เดี่ยว จะ เปลี่ยน กลับ ไห้ หมด เลย