Main Menu

rxk มาแล้วครับ

เริ่มโดย nga, มกราคม 20, 2013, 06:03:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nga

ขอบคุณครับทุกท่านที่ติชม แล้วงัยจะพยามหาอะไหล่ให้ครบตามที่พี่น้องแนะนำครับ

pakaho

ชุดหน้าไม่ใส่เดิมหรอคับ  อิอิ

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

nga

ไม่ได้เขาเว็ปนานเลยงานยุ่งนิดหน่อยไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้เลยครับ รองบประมาณนิดหน่อย กะว่าจะหารถอีกคันมาแต่งซิ่งแล้วค่อยเปลียนครับ

nga

ครัชแข็ง ใครมีวิธีแนะนำบ้างครับ ลองบีบดูคันอื่นก็นิ่มดี แต่ของเราทำมัยมันแข็งจัง

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

nga

ได้ไอเดียจากพี่ในเวปลองทำตามดูครับ

ผลงานออกมาแล้ว เป็นงัยบ้างครับ copy เข้ามา ok เลย ลงตัวเปะ ยังงี้ก้อใส่ยางใหญ่ได้แล้ว :( ???

Gok

.

แจ๋วเลยครับ อยากเห็นแบบเต็มๆคันเลยครับคุณพี่หงา

.

2t_fever

สวยดีครับ คล้าย ๆ กับคันของผมเลย

nga

ยังไม่ได้ทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลยพี่น้อง...ว่าจะทำสีใหม่ยังไม่มีเวลาเลย ผมว่าถังถ้าไม่ติดสติ๊กเกอร์มันดูยังไงไม่รู้...เดี๋ยวต้องหาสติ๊กเกอร์มาติดบ้างแล้ว
ว่าจะลองเปลี่ยนมาทำดำเงาบ้าง

Gok

.

สนับสนุนอย่างแรงดำเงา ของผมก็กำลังจะทำดำเงาแต่ลายไม่รู้จะเอาฮาเล่ย์หรือทำแอร์บรัชดี มาเร็วมาเป็นเพื่อนกัน.

.

nga

:( ???
รถจ่ายกับข้าวตัวจริงครับ 555 วันนี้ฝนต้องหนักมากแถวลาดพร้าว ลุยฝนยาวเลยครับนึกว่าไม่รอดซะแล้วรถเรา

Gok

ได้มาแล้วซีลวัดรอบ ส่วนโอริงอยู่ที่สายวัดรอบ ซื้อสายวัดรอบมันจะติดมาด้วยไปซื้อสายวัดรอบเอา

เอาแค่นี้ก่อนนะ ถ้ายังเอาไม่อยู่ค่อยมาว่ากันอีกที

รอรับที่บ้านได้เลย.

.

nga

ขอบคุณพี่น้องมากเลยครับ ไม่รู้จะตอบแทนยังไงดีเอาเป็นว่า ถ้าพี่น้องมีงานเกี่ยวกับเลเซอร์ไม่ใหญ่มากบอกมาเลยเดี๋ยวผมจัดให้เลยครับ พอมีเส้นสายนิดหน่อย 55

tactic

คอเดียวกันครับแนวไหนก็ดูดี..อิอิ
114Raze.
เลขที่บัญชี
261-233-5995 กสิกรไทย ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม
236-073-3907 กรุงเทพ ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม

"Attitude is Everything" pick a Good One...

Gok

อ้างจาก: nga เมื่อ กรกฎาคม 30, 2013, 09:27:30 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่น้องมากเลยครับ ไม่รู้จะตอบแทนยังไงดีเอาเป็นว่า ถ้าพี่น้องมีงานเกี่ยวกับเลเซอร์ไม่ใหญ่มากบอกมาเลยเดี๋ยวผมจัดให้เลยครับ พอมีเส้นสายนิดหน่อย 55

จริงนะ พอดีเลยคือตอนนี้กำลังคิดจะตัดกรามออกอยู่พอดี เพราะรู้สึกว่าเวลาเขี้ยวข้าวต้องใส่ข้าวเยอะๆ อยากกินน้อยๆง่ะ

:-[  :-[  :-[  :-[  :-[

.

nga

:( ???พี่น้องก็ว่าไป 55 ของได้รับแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องมากครับ

nga

อารมณ์ชั่ววูบ.....วันหยุดเลยออกมาเป็นแบบนี้..55 เปลี่ยนแนวหน่อยครับ

ออกมาประมาณนี้

Gok

.

ลองหาZero-Jแบบของเก่าใส่น่าจะดูเพรียวกว่านี้ หรือเอาออกไปเลยและไม่ต้องโหลด ลองดูผมก็ไม่เคยลองเหมือนกัน.

.

tachoo

แปลงท่อให้ใส่หู rxk อีกหน่อย ของผมก็ท่อrxs-s แต่แปลงแล้ว

tactic

114Raze.
เลขที่บัญชี
261-233-5995 กสิกรไทย ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม
236-073-3907 กรุงเทพ ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม

"Attitude is Everything" pick a Good One...