Main Menu

fsx 150 ผ่าเครื่องเสดแล้วมีอาการแปลกๆๆ ช่วยหน่อยครับ

เริ่มโดย teehim, มกราคม 15, 2013, 11:41:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teehim

คือผมผ่าเครื่องเอง ใส่เสื้อ kw6n ลูกใส่มารค์ C ตั้งเซ็นเตอร์ข้อเหวี่ยง ทุกอย่างทำแบบสมบูรณ์และเปลี่ยนใหม่ ทั้งครัชและแผ่นครัช แต่ผมใช่ คาบู fsx 150 เดิม พอติดเครื่องแรกๆๆ เครื่องไม่มีปัญหา แต่พอเอารถออกมาวิ่งไม่ถึง 500 เมตร มาอาการแบบว่าเครื่องดับเอง จูนรอบไม่ได้ จูน 1.5 รอบไม่ได้ ถ้าหมุนไปเครื่องสตาดได้แต่จะ วอดต้น เร่งไม่ค่อยได้ ผมคิดว่าคาบู เสียใช่ไหมครับ หรือว่าเป็นที่ลูกสูบเพราะ มันเหมือนน้ำมันลงเยอะไปหรือน้อยไป *ตอนผมสตาร์ครั้งแรกผมเปิดออเตอร์ลูป ลงไว้ตลอดให้ควันขาวออกแล้วค่อยปิดจะควันหายไปหมดแล้วผมถึงขับออกมา........ ช่วยผมด้วยนะ ต้องรีบใช้รถอะครับ

DEDOR

เข้ามาดูครับ  ลองแก้ไขที่คาร์บูก่อนครับ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

Witt-RRw

ก่อนทำ ขี่ได้ปกติดีไหม

ก็อกน้ำมันล้างด้วยนะ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000