Main Menu

สอบถามคับเกี่ยวกับ CC และ แรงม้า ของสมาชิกแต่ล่ะท่าน ใครเป็นคนเพิ่มให้คับ

เริ่มโดย boyprang, มกราคม 05, 2013, 01:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: Ahson เมื่อ มกราคม 06, 2013, 06:34:48 หลังเที่ยง
เหมือนจะไรสาระ อยู่ดีๆก็ +1 ขอม้าผมหน่อย เอาผม +1ให้ แจกกันง่ายๆดูมันไม่มีคุณค่าอะไรเลย

ที่เห็นม้ากันเยอะๆ CC กันเยอะๆ บางคนก็ได้มาแบบๆง่ายให้กันเอง โก้ตาย

ขออภัยถ้าตอบแรง

นี่แหละครับ ... ความจริง  ...ที่เป็นสัจธรรม  ... 

บางคน ก็นิยม หมกมุ่นในแรื่อง เเรงม้า นี่  จน หลงจมอยู่ในภวังค์  เหมือน เด็ก เล่นสะสมการ์ดพลัง ไม่มีผิด

แรงม้าเยอะ ก็เท่านั้น ...ชัตดาวน์ ปิดเครื่องคอมพ์ ไป  ก็อยู่ในโลกแห่งความเป็นจริงกันล่ะ ...

แรงม้า เยอะ  แต่ ขับมอเตอร์ไซค์ ไม่สวมหมวกกันน็อก  ...ตำรวจ ก็จับ อยู่ดี ล่ะครับ  ทั่น

ดู คนใน นี้  ดู ที่น้ำใจ การแสดง ออกที่ เป็นรูปธรรม จะดี ที่สุดครับ   เสมอต้น เสมอปลาย  ไม่รังเกียจแบ่งแยก   

คนไหน  ปากหวาน  อย่างเดียว  .... 

คนไหน ไม่ค่อยพูด  แต่ คอยไปตอบคำถาม ให้ความรู้ให้ความช่วยเหลือ ผู้อื่น เสมอ

.อืมย์   พอดีกว่า  ...แล้วแต่ มุมมองส่วนบุคคล  นะ

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

TUMNS15RR

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ มกราคม 08, 2013, 03:18:00 หลังเที่ยง
+1 จขกท ไปเลยครับ
เวปเขามีไว้ให้เล่นก็เล่นไป เขาไม่ได้ห้ามบวกม้าบวกอะไรซักหน่อย
และเวปก็ไม่ได้มีอะไรบ่งบอกว่าม้าเยอะ คือ ระดับเทพ ปรมาจารย์ อะไรทำนองนั้น
แรงม้า ไม่มีคุณค่าอะไรครับ อย่าไปสร้างคุณค่าให้มันเลยครับ บางคนโดนคนที่มีม้าเยอะ โกง ก็ีมีมาแล้ว
เพราะฉนั้น เขาทำมาให้เล่น ก็เล่นไป แต่อย่าไปเห็นคุณค่าของมันครับ

ถูกใจมากๆ ท่านพี่จุ้ย +1ตามน้ำ