Main Menu

rxs สตาร์ทไม่ติด

เริ่มโดย noppanut, ธันวาคม 27, 2012, 08:31:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noppanut

มือใหม่รบกวนหน่อยครับ ไฟไม่ออกหัวเทียนเลยครับ หัวเทียนพึ่งเปลี่ยนใหม่ คอยล์เก่า กล่องไฟของปลอมนะครับ จะรู้ได้ยังไงว่าตัวไหนเสีย
แล้วร้านอะไหล่ทั่วไปมีขายไหมครับ ราคาเท่าไรครับ อยู่แถวม.รามฯ   
:)

naer69

เข้าร้ายซ่อมเช็คเลยดีกว่าคับ..เอาช่างที่ดูมีอายุหน่อยทำได้หมดนะ...เพราะพวกแกทันได้ซ่อมคับ แป๊บเดียวรู้เรื่อง^^

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ