Main Menu

FSX เราใช้เครื่องเหมือนรุ่นไหนอ่ะครับ ระบบไฟ ภายใน ? ^^

เริ่มโดย piyakithansamuk, ธันวาคม 26, 2012, 05:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piyakithansamuk

อะไหล่ตามร้านหาไม่มีอ่ะครับ ไม่รู้จะหายังไง =w= เอาท่อไปทำท่อออกตูด แล้วจะหาท่อเดิมมาใส่ก็ไม่มีใครลงขาย ศูนย์ก็ไม่มี T^T เราจะใช้ท่อของตัวไหนอ่ะครับ กะจะเอาท่อสูตรอ่ะครับ ขอบคุณครับ

1ae

ท่อเดิม rw ไง เอ็นโปร ก็ได้ หน้ากระดานซื้อชายครับ มีตลอด
ผิดตรงไหนขออภัย เตือนกันได้เจ้าข้า กิตติชัย บุญนาค  ธ.ไทยพานิช  ฟิวเจอร์พาคร์รังสิต     383-277-061-7  เบอร์โทร 081 8340676

piyakithansamuk

ท่อ rrw กับ npro ใช้ด้วยกันได้ทั้งหมดเลยไหมครับ แล้ว fsx ควรใช้ท่อของตัวไหน ได้ดัดแปลงไหมครับ

DEDOR

อ้างจาก: piyakithansamuk เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 05:13:20 หลังเที่ยง
อะไหล่ตามร้านหาไม่มีอ่ะครับ ไม่รู้จะหายังไง =w= เอาท่อไปทำท่อออกตูด แล้วจะหาท่อเดิมมาใส่ก็ไม่มีใครลงขาย ศูนย์ก็ไม่มี T^T เราจะใช้ท่อของตัวไหนอ่ะครับ กะจะเอาท่อสูตรอ่ะครับ ขอบคุณครับ

หลังปีใหม่เด้อ  อยากได้อะไรลองทะยอยๆมาเรื่อยๆก็แล้วกันครับ  ผมมีอะหลั่ยรุ่นนี้อยู่ พอประมาณเลยครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html