Main Menu

แจ้งไห้ ทราบสำหรับคนที่สั่งของผมไว้แล้วยังไม่ได้รับมาอ่าน

เริ่มโดย userver200, ธันวาคม 24, 2012, 04:32:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

userver200

แจ้งไห้ ทราบสำหรับคนที่สั่งของผมไว้แล้วยังไม่ได้รับมาอ่าน

ต้องขอโทษด้วย  ที่ดำเนินการ ล่าช้าไปมาก เพราะผม กลับ ต จ ว  แล้ว  คนที่สั่งของผมไว้ยังไม่ได้รับเพราะ โทรไปทางบ้านผมไห้หาของจัดส่งไห้  (เค้าไม่รู้จักของชิ้นนั้นๆ ว่ามันเรีียก ว่าอะไร)
หน้า ตาเป็นยังไง     ผมก็เลย จำเป็น ต้อง ลงมา ก ท ม  เพื่อน จัด ส่งไห้ พี่น้อง ที่  ได้สั่งผม ไว้  ต้องขอโทษ ที่ จัดการส่ง ล่าช้าด้วย ขอบคุณ ครับ   ขอไห้ใจเย็นๆไว้ก่อน เดี่ยวผมจัดการไห้ เกรงใจทุกคน   ถึง ตอนนี้ยังไม่มี ใครถาม หาของผม เลยแต่ผมเข้า ใจเลยออกมาระบายความในใจซักหน่อย 

userver200

userver200

โปร จงเข้า ใจด้วยไม่งั้นผมไม่ออก มาขอโทษ คนซื้อหลอกครับเดวจะเข้าใจกันผิดยาว

1st-Slipknot

userver200

userver200

ผม ยัง คง  ซื้อ ขาย ณ เวบนี้อยู่ อีกนาน จนกว่าจะตายไปข้าง เพราะทุกอย่าง มันชัดเจน แล้ว ครับ

MM

แล้วข้อเหวี่ยง LS ที่ส่งไปให้ผมสภาพดัดแปลงมาหล่ะไม่เห็นท่านตอบกลับไปบ้างเลยเห็นนิ่งเงียบ

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144