Main Menu

ตอนนี้ใช้E20อยู่ครับ มีอาการสตาทแล้วเครื่องเร่ง แก้ไขกระทู้จากที่อยากลองE85ครับ

เริ่มโดย phichai, ธันวาคม 20, 2012, 08:00:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phichai

เวลาสตาทรถตอนเช้าหรือจอดไว้นานๆเครื่องจะเร่งกว่าปกติสักพักจึงจะเบาลงจนเป็นปกติครับ  

:'(

แก้ไขกระทู้จากที่อยากลองE85ครับ

rally2000

ต้องลองงมดูครับ ปาดฝาประมาณ 2 มิล นมหนูหลักเพิ่มขึ้นไป 30% จากของเดิม ดมหนูเดินเบาไม่แน่ใจต้องงม
อย่าลืมเปลี่ยนสายน้ำมันกับพวกซิลในคาร์บูด้วยครับ
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เคยลอง ใน NSR เสียมากกว่าดี  เปลืองเงินมากกว่า คุ้มเงิน

-
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

micronz