Main Menu

KRR (โธ่..พี่ก็รู้)

เริ่มโดย eakkachai, ธันวาคม 07, 2012, 02:32:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakkachai

ไปทริปเชียงใหม่มาคับ

พังกลางทาง..ลูกติด

แต่ก็ซ่อมได้

ถึงที่หมายอย่างสวัสดิภาพ อิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

nutza77

พีครับ  ผมชอบหม้อน้ำพี่มากเลย อยากทราบว่าของอะไร พอจะบอกได้ไหม PM มาก็ได้น๊า ผมชอบอะไรที่มันล้นๆแบบนี้อ่ะ

eakkachai

อ้างจาก: nutza77 เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 07:48:50 หลังเที่ยง
พีครับ  ผมชอบหม้อน้ำพี่มากเลย อยากทราบว่าของอะไร พอจะบอกได้ไหม PM มาก็ได้น๊า ผมชอบอะไรที่มันล้นๆแบบนี้อ่ะ
ของซูซูกิ Brandit คับ..เคยมีคนเอามาขายพันเดียว สวยกว่าของผมเยอะเลยคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

tom26

ต้องจัดมือหนึ่งกันติดแล้วครับ
ติดต่อผมได้ที่เบอร์ 085-8101088 ทอม.

Menz77

eakkachai

ที่สุดสำหรับผมหเหมือนกัน...

ปุ้มปุ้ย*-*มหาสารคาม

packko22 bie

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

eakkachai

na

eakkachai

น่าจะเป็นของเวฟนะ...ซื้อมาจากในนี้แหละ

arm.pakron

IJ

จำกระเป๋าใบนี้ได้ครับ พี่เอก  :(

eakkachai