Main Menu

# #..ใครจะไปลำปาง วันที่ 2-12-55 ..บ้างครับ..# #

เริ่มโดย Bazooka, พฤศจิกายน 27, 2012, 10:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..ลำปาง จะมีมิตติ้งวันที่ 2-12-55 ..ตอนเย็น..ใครจะไปมั่งครับ..
..ขอเสียงหน่อยครัฟ..

lichen

เบาหวานขึ้นตา อะครับ ....

กลางคืน ไม่ค่อนไหว มองไม่เห็น อะครับ .....   :P :P :P

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

..นั่นนะ..ชายกลาง ตอนมืดๆนี้ดันมองสูงขึ้นปลายไม้ซะด้วย..หุ หุ..

Bazooka

..แต่ถ้าไป..ขากลับวิ่งช้าๆ..ซัก 6-7 สิบ ก็ได้นะครับ..เราปิดท้ายไปด้วยกัน..เล็ก..อิ อิ..

mushashi

เรียนเชิญ พี่น้อง สองล้อ สองที เชียงใหม่ ลำพูน และไกล้เคียงครับ

999fluke999

ใจมันรัก

blue_jrs

พยัคค์ล้านนาจะออกจากถ้ำแล้ว อิอิอิ ขอดูก่อนครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

MamNui

ผมคนเชียงใหม่มาอยู่ลำปางมิตติ้งครั้งนี้ครั้งแรกเพื่อนพ้องเชียงใหม่ใครว่างเชิญนะคร๊าบ
You will never ride alone @2stroke.com

krai2509

ผมว่าเบียร์ขึ้นตาพี่เล็กมากกว่ามั้งครับ...5555 

ผมน่าจะว่างขอไปแจมกะเจ้าชายกลางสักครั้งนะลุงอ๊อดลุงมองสูงแต่ผมมองต่ำครับ...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

JoJo Halha

โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

krai2509

งานนี้พี่โจ้เอาจริงว้อย งั้นผมขอไปด้วยล่ะกันแล้วพี่อั๋นหายไปไหนล่ะเนี่ยสงสัยจะยังไม่ตื่นนอน...อิอิอิ

auntonio_lpn

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 09:59:52 หลังเที่ยง
งานนี้พี่โจ้เอาจริงว้อย งั้นผมขอไปด้วยล่ะกันแล้วพี่อั๋นหายไปไหนล่ะเนี่ยสงสัยจะยังไม่ตื่นนอน...อิอิอิ
ทริปกลางคืน ไม่ค่อยไหวครับ TZM ไฟมันสว่างเกิ้นนน เห็นได้ไม่เกิน 5 เมตร ขับแล้วเครียดเลย สงสัยต้องโมใส่ไฟเพิ่มละครับพี่ไกร 

mushashi

ยินดีต้อนรับ เพื่อน พี่น้อง ชาว2ล้อ 2T ทุกๆๆท่านครับ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

namp00

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 07:32:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: krai2509 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 09:59:52 หลังเที่ยง
ทริปกลางคืน ไม่ค่อยไหวครับ TZM ไฟมันสว่างเกิ้นนน เห็นได้ไม่เกิน 5 เมตร ขับแล้วเครียดเลย สงสัยต้องโมใส่ไฟเพิ่มละครับพี่ไกร 

เอาอย่างผมสิครับพี่โมใส่หลอดธรรมดา...เปลี่ยนไฟท้ายเป็น led สิลิโคลน ของผมตอนนี้แหล่มมากเลยครับ....
วิธีทำก้อแสนง่าย...ผมหาโคมไฟเก่าที่เป็นพลาสติกมาตัดเอาขั้วหลอดให้เป็นรูปขาของหลอด ฮาโลเจน แล้วยัดเข้าไปแทนที่หลอดเดิม ล๊อคด้วยขาเก่า(ดัดนิดหน่อย) แล้วเปลี่ยนขั้วหลอดซะ
งานนี้ผมได้ความอนุเคราะห์โคมไฟคลิกจากพี่สองเอามาตัดหนึ่งข้าง...แหล่มเลย....สว่างโล่

ตามนี้เลยครับ...รับลองสว่าง....

lichen

เข้าท่ามากเลย ครับ ......    :D :D :D

โครมไฟหน้าเก่า ผมมีนะคุณอั๋น ......

สนใจ บอกได้นะ (ร้านซ่อมรถ ที่รู้จักแถวนิคมฯ มีหลายอันครับ)  ......    ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

max!

มะ ไปด้วยครับ  รถผมจะโดนจับไหมเนี้ย อิอิ  ไป 100 เปอ ครับ ผมก้อมองไม่ค่อยเห็น แต่จะค่อยๆไปครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

G-Gamez ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: max! เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 09:05:11 หลังเที่ยง
มะ ไปด้วยครับ  รถผมจะโดนจับไหมเนี้ย อิอิ  ไป 100 เปอ ครับ ผมก้อมองไม่ค่อยเห็น แต่จะค่อยๆไปครับ

ไม่จับหรอกคับ  อิอิอิ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

auntonio_lpn

อ้างจาก: namp00 เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 07:27:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 07:32:42 ก่อนเที่ยง

เอาอย่างผมสิครับพี่โมใส่หลอดธรรมดา...เปลี่ยนไฟท้ายเป็น led สิลิโคลน ของผมตอนนี้แหล่มมากเลยครับ....
วิธีทำก้อแสนง่าย...ผมหาโคมไฟเก่าที่เป็นพลาสติกมาตัดเอาขั้วหลอดให้เป็นรูปขาของหลอด ฮาโลเจน แล้วยัดเข้าไปแทนที่หลอดเดิม ล๊อคด้วยขาเก่า(ดัดนิดหน่อย) แล้วเปลี่ยนขั้วหลอดซะ
งานนี้ผมได้ความอนุเคราะห์โคมไฟคลิกจากพี่สองเอามาตัดหนึ่งข้าง...แหล่มเลย....สว่างโล่

ตามนี้เลยครับ...รับลองสว่าง....
ขอบคุณสำหรับการแนะนำนะครับ แล้วจะลองทำดูครับ
นอกจากออกทริป หรือออกอุ่นเครื่อง ปกติก้อไม่ค่อยได้ออกวิ่งช่วงกลางคืนครับจอดซะมากกว่า  อะครับ เด่วลองทำดูครับ

krai2509

โดนจับไม่เป็นไรผมช่วยได้(ช่วยให้ขังรวมกันน่ะครับ)...5555