Main Menu

เซงเลยครับในเมื่อสนามพีระปิดลงพร้อมกับงานซุปเปอร์คาร์

เริ่มโดย suzuki, พฤศจิกายน 19, 2012, 08:42:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

riroyrong

ตังเค้า เรื่องของเค้า เซ็ง

ต่อไปพวก super car จะไปเล่นกันที่ใหนเนี่ย
รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่DSI

suzuki

รายการซุปเปอร์คาร์ ยุบแล้วครับปีนี้ปีสุดท้าย ก้อจะมีแข่งพวกโปรซี่รี่ งาน 3kอะครับ

suzuki

แล้วโซนจะจัดแข่งเป็นครั้งสุดท้ายของสนามนี้รึป่าวครับมันจะกลายเป็นตำนานแล้ว5555

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

แอบแซงเพราะแรงน้อย

ถึงว่าสิทำไมสภาพสนามมันโทรมแล้วโทรมเล่า...........ต่อไปนี้แถวนั้นคงเงียบเหงาน่าดู

l Just2Eng l

aoaaued