Main Menu

RX-K เหลือง(หมอนทอง)

เริ่มโดย yamahaman, พฤศจิกายน 18, 2012, 04:14:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yamahaman

RX-K นครนายกเจ้าเก่า เอามาให้ชม  

:( :( :( :( :(

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

chaiyut405

สวยดีคับ

แต่มันดูโล่งไปหน่อยนะคับ อิอิ

nga

boon bangbon

สวยอีกแบบ ??? เด็กบ้านนา ต.ป่าขะ :D

tachoo

คันนี้แต่งเสร็จขายอีกป่าวครับท่าน

yamahaman

ไม่ขายแล้วครับน้าชู เหลือRx-sอีกคันกะจะทำไปเรื่อยๆ....อย่าลืมฝากหาฝาแคร้งซ้ายด้วยนะน้า :-[ :-[

yamahaman

แฮะๆขอบคุณทุกเสียงทุกสายคร้าบ..... :( :( :(

gt man

ส่วนตัวผมชอบตูดสีเดียวกับถังเลยครับ แต่ตอนนี้ก็ดูวิ้งๆดีครับ

yamahaman

tachoo

หมายถึงครั้งนี้จะแต่งเป็นคู่เลยเหรอท่าน

RX-KING

SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

yamahaman

ton3179

ธเนษฐ ผองศีร 54/2 ม.5 ต.บางยอ อ.พระประเเดง จ.สมุทรปราการ 10130 โทร0805587614 ต้นครับ  ธนาคารกสิกรไทย ท่าเรือสาธุประเดิษฐ์ เลขบัญชี 048-2-24877-4 ออมทรัพย์

rxk_mac

:Dสวยมากครับ เห็นแล้วพี่ๆใส่ท่อม้วนกันแล้วอยากใส่มั่งสวยๆทั้งนั้นเลย :D

yamahaman

รอทำสีถังปาดอยู่จ้า.....ยังไม่รู้จะเอาสีอาไรเลย..... :( :( :(

blue_jrs

สวยมากๆรุ่นนี้ อยู่ในใจเสมอ มีโอกาสจะหามาไว้สักคัน  +1 ให้ครับ   :D :D :D

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

yamahaman

ของเล่นชิ้นใหม่...จากคุณต้นกลุ่มพระประแดง จัดให้ :D :D

รอทำสี....จ้า :( :( :(