Main Menu

air blade คาร์บูเติม E20 สอบถามเรืื่องจูนหน่อยครับ

เริ่มโดย rungrodbell, พฤศจิกายน 17, 2012, 03:32:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rungrodbell

ใช้แอร์เบลดคาร์บูอยู่ นมหนูเดิม 105 ผมเพิ่มเป็น 108 แล้วเติม e20 ก็โอเค สตาร์ทง่าย แต่ยังไม่ได้ดูสีหัวเทียนเลย ครั้งแรกที่ลองเร่งรู้สึกได้เลยว่าแรงกว่าคาร์บูมากมาย ถ้าผมสลับไปเติม E10 หรือเบนซิน มันจะหนาขึ้นไหมครับ

nantawut

rungrodbell

ผมรู้สึกว่าเติม E20 แล้วเครื่องมันร้อนกว่าเดิมอะครับ แสดงว่ายังบางไปรึป่าวครับ  :'(