Main Menu

ปั้มเบรคหน้าบน krr เสียครับ

เริ่มโดย OneFiftY, พฤศจิกายน 07, 2012, 07:15:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OneFiftY

รบกวนถามพี่ๆว่าผมจะซื้อของ cbr150i หรือ cbr250i มาใส่ได้หรือเปล่าครับ
ผมเป็นห่วงเรื่องของขนาดว่าจะพอดีหรือเปล่าครับ และมือเบรคว่าใส่ของ krr ได้หรือเปล่าครับ
เพราะว่าผมไม่ชอบมือเบรคของ cbr ครับ
รบกวนด้วยนะครับ  สมาชิกใหม่ครับ สวัสดีทุกคนครับ ขอบคุณครับ :( :(

<< ZenSoNic >>

ปั้มเสียก็ซ่อมสิคั้บบบ = =''

ชุดซ่อมก้มีขายครับบ  เท่าที่อ่าน  อารมอยากเปลี่ยนมากกว่ามั้งคั้บ = =''

OneFiftY

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 09:11:21 หลังเที่ยง
ปั้มเสียก็ซ่อมสิคั้บบบ = =''

ชุดซ่อมก้มีขายครับบ  เท่าที่อ่าน  อารมอยากเปลี่ยนมากกว่ามั้งคั้บ = =''
ขอบคุณครับ  อยากเปลี่ยนครับ เพราะว่าใช้มานานมากแล้วประมาณ13ปี ปั้มมีรอยน้ำมันเบรคซึมทำให้สีลอกครับ
             อยากเปลี่ยนใหม่ ราคาปั้มของ cbr150iและcbr250i ถูกกว่าของ krr ครับ ดูแล้วก้อคล้ายๆกันแต่ไม่แน่ใจ
             จึงมาขอความเห็นจากพี่ๆที่มีประสบการณ์ครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :( :o :o

ASENAL

เท่าที่เคยลองใช้

เพราะซ่อมรั่ว 2 ครั้ง

เปลี่ยนใช้ของ ทักซิโด้

ทน..เบรค หนึบกว่าของ Ser อีก

OneFiftY

อ้างจาก: ASENAL เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 10:14:50 หลังเที่ยง
เท่าที่เคยลองใช้

เพราะซ่อมรั่ว 2 ครั้ง

เปลี่ยนใช้ของ ทักซิโด้

ทน..เบรค หนึบกว่าของ Ser อีก
ขอบคุณครับ แล้วใส่ก้านเบรคเดิมของkrrได้หรือเปล่าครับ รบกวนด้วยนะครับ ???

ASENAL

OneFiftY

อ้างจาก: ASENAL เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 10:28:05 หลังเที่ยง
^^^^^^

ได้ครับ
ขอบคุณครับ ผมเข้าไปดูรูปมาแล้ว ผมชอบรูปแบบปั้มของkrr มากกว่าครับ
            ขอบคุณท่าน ASENAL มากๆนะครับ ที่เข้ามาช่วยเหลือ ขอบคุณครับ   :D :D :(