Main Menu

ถามพี่ๆเล่นๆนอกเรื่องครับ scoopy i

เริ่มโดย eaky5406920, พฤศจิกายน 05, 2012, 11:02:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaky5406920

scoopy i จมน้ำครับ จมอยู่ใต้น้ำ มิดคัน เป็นเวลา 2เดือนครับ... จากนั้น พอพ้นน้ำ มีช่างมาซ่อม ทำไรก็ไม่รู้ เหมือนต่อสายไฟ เปลี่ยน Batt ไป1ลูก วิ่งได้ปรกติหมด... จนวันก่อน ขี่ๆอยู่ดับ แล้วก็เหมือนไฟไม่เข้า สตาร์ทเท้าก็เงียบ ไม่ติดอีกเลย พี่ๆคิดว่า ถ้าผมจะหาต้นเหตุเอง ควรเริ่มจากอะไรครับ สวิสต์กุญแจ หรือ รีเลย์สตาร์ทเกี่ยวไหมครับ

boonchu

โอ้...รถรุ่นใหม่ไฮเทค เอาไปเช็กที่ศูนย์ อย่าไปยุ่งกับ จะบานปลายนะเออ

eaky5406920

ma-deaw