Main Menu

เรื่องคาบูร์ KR SSE

เริ่มโดย bodyload, พฤศจิกายน 04, 2012, 08:28:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bodyload

คาบูร์ KR SSE เดินเบา 45 เมน 142 เข็มเร่งเปลี่ยนแบบคอขวดมาแล้ว มีปัณหาตรงที่ เวลาติดเครื่องแล้วต้องดึงโชควิ่งไปซักพักถึงจะเอาโชคลงก็ไปได้ปรกติแต่บางทีลืมเอาลงก็วิ่งได้ปรกติเครื่องไม่มีอาการสำลักหรือเป็นอะไรเลยคือเครื่องเดินปรกติทั้งเวลาเร่งและเดินเบา จะรู้อีกทีก็น้ำมันหมดนั้นแหละ
คำถาม เกิดอะไรขึ้นกับรถครับ คาบูเป็นอะไร แก้ไขอย่างไร  ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะครับ ขอขอบคุณผู้ที่เข้ามาอ่านทุกท่านครับ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

1นมหนูอากาศตัน2ระดับน้ำมันในถ้วยคาบูต่ำไป3ปรับตั้งสกรูเยอะไป4ถังหรือก๊อกน้ำมันตัน จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณ
ทีมงานพลังธรรมชาติ