Main Menu

ขอวิธีเเก้สนิมในโครงรถหน่อยครับ(ในจุดที่มองไม่เห็นด้านในอ่ะคับ)

เริ่มโดย kaopodmsk, พฤศจิกายน 04, 2012, 09:45:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaopodmsk

คือ ว่า RGV ผม กำลัง จะ ทำ สีโครง กำลัง ขัด โครง เลย ดัน ไป เจอ รู ตอน เเรก 3รู
ไป เป่าทองเหลืองเเล้ว กลับมาอีกที เจอ อีก 2รู ที นี้ ผม เคาะ ไล่ดู
เจอ ทั้ง หมด 14รู เเละ ผม ไม่ คิด ว่า จะ เจอ อีก ซัก กี่ รู ขอวิธี ทำ ให้ ข้าง ใน สนิม ไม่ กิน อีกหน่อยครับ ??? ???

kaopodmsk

กล้อง มือ ถือ กากมากมาย เเต่ ตามสูตร  ดีกว่า ไม่มี รูป ให้ ดูครับ เดี๋ยว จินตรนาการ ภาพไม่ออก 8) 8)

kaopodmsk

อ้างจาก: ๑๒๓๔ เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 10:05:06 ก่อนเที่ยง
ชุบสังกะสี
เเล้ว ข้าง ใน ที ผุ เพราะ โดน น้องหนิม กิน มัน จะ ผุ อีกไหมครับ ท่า เรา ปล่อย ไว้ เฉยๆ ผม กลัว มัน กัด จากด้าน ในออกมานอก
อ่ะคับ