Main Menu

แนะนำอาชีพเสริมเพิ่มรายได้หน่อยคับ

เริ่มโดย DekSin, พฤศจิกายน 03, 2012, 11:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DekSin

ผมอยู่เพชรบูรณ์คับพอดีช่วงนี้อยากได้อาชีพเสริมหรืองานเสริม คิดว่าจะทำเสื้อคู่ไปขายที่ถนนคนเดิน ใจนึงก็อยากขายของทางเนตแต่ไม่รู้จะขายอะไรดี ที่บ้านก็มีจักปักคอมอยู่ตัวนึงช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานเข้ามาเท่าไร(ถ้าไครมีงานปักเสื้อกลุ่มอะไรบอกผมได้นะ อิอิ ให้ราคาสมาชิกเวบนี้เลย) อยากเก็บตังไว้ใช้+จ่ายค่าเทอมเองไม่อยากรบกวนทางบ้านคับ ไครมีข้อเสนออะไรช่วยแนะนำหนอยคับ ขอบคุณมากคับ

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

DEDOR

ขายอะหลั่ยในนี้เลยครับ  ถ้ามีเวลาก็จัดไปครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

กาฝาก

ถ้ามีจักรปักของตัวเอง ก็แสดงว่าทำงานพรีเมี่ยมจำนวนน้อย ๆ ได้สิครับ

งั้นก็รับทำเสื้อทีม เสื้อคลับ หรือของชำร่วยที่ต้องใช้งานปักแทนงานพิมพ์สิครับ

เช่นพวงกุญแจชื่อคลับ สายกล้องเฉพาะกลุ่ม ฯลฯ

ไปโพสเสนอตามเวปบอร์ดต่างๆ เลยครับ

Ahson

ขนม อาหาร น้ำ ลูกค้ามีทุกเพศทุกวัย กินแล้วหมดไป ใช้แล้วหมดไป ขายได้ตลอด คนเราหิว 24 ชั่วโมงครับ

ผมยังจะคิดหาทำขนมที่แปลกๆ ใหม่ๆ ขายช่วงวันหยุดหรือหลังเลิกงาน

ผมเคยขายเสื้อ ไม่ไหวต้องตามจังหวะตามกระแส ขายดีมีคู่แข่งเพิ่ม ตัดราคากัน

ทำของกินถ้าอร่อยติดใจมีลูกค้าประจำแน่นอน

aoaaued

ขายแกมม่า จะมีคนสนมั้ยน้อออออ

ขายเท่าไรล่ะครับ  กำลังมองๆอยู่  อยากเก็บ150 ให้ครบทุกค่ายอ่ะ