Main Menu

มิตติ้ง รวมพลคนรักษ์2T

เริ่มโดย music, ตุลาคม 28, 2012, 11:05:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

อ้างจาก: armforspeed เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 11:14:14 หลังเที่ยง
อยากไปดูรถแต่ละท่านมาดเลยครับ เสียดายไม่ว่าง ผากตัวด้วยครับ อยู่สะพานสี่ ชื่ออามครับ ฝากถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆนะครับ
อยู่ห่างกันแค่4โลเองไปได้ครับ พี่อาร์ม

pong พลัดถิ่น

เจ้าภาพไปไหนครับ  เงียบจังครับ อิอิ

nop007

สน โคราช

ออกแรดกันดีกว่าคืนนี้..ใครว่างเจอกันที่เครือเด้อ

music

pong พลัดถิ่น

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

สน โคราช

can-nim

nop007

kpongh

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2012, 07:48:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: armforspeed เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 11:14:14 หลังเที่ยง
อยากไปดูรถแต่ละท่านมาดเลยครับ เสียดายไม่ว่าง ผากตัวด้วยครับ อยู่สะพานสี่ ชื่ออามครับ ฝากถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆนะครับ
อยู่ห่างกันแค่4โลเองไปได้ครับ พี่อาร์ม

ถ้าว่างก็เรียนเชิญนะครับ พบปะพูดคุยฉันพี่น้อง ( ตรงกับเย็นวันเสาร์น่าจะไปได้นะครับ )

BJC

แถวที่มิตติ้ง....มีลานจอด ฮ. มั๊ย.......จะเอา ฮ. ไป

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 12:11:02 หลังเที่ยง
แถวที่มิตติ้ง....มีลานจอด ฮ. มั๊ย.......จะเอา ฮ. ไป

เอาอย่างงั้นเลยเหรอครับพี่ฮูก....เดี๋ยวผมให้เค้าทำให้ครับไม่เกิน 20 นาทีเสร็จ พร้อมจอดได้เลย

สน โคราช

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 12:11:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 12:38:33 หลังเที่ยง

เอาอย่างงั้นเลยเหรอครับพี่ฮูก....เดี๋ยวผมให้เค้าทำให้ครับไม่เกิน 20 นาทีเสร็จ พร้อมจอดได้เลย
แอลกอฮอหรือครับ

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 01:15:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 12:38:33 หลังเที่ยง

แอลกอฮอหรือครับ

โดนตามทันจนได้

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

สวัสดรับ...ทุกท่าน มีเรื่องรบกวนนิดนึงเกี่ยวกับเรื่องงาน อยากให้ลงชื่อหน่อยครับ
รบกวนสมาชิกทุกท่านลงชื่อในงานมิตติ้งนี้ครับ เพื่อจะได้รู้ยอดและจะได้จัดเตรียมงาน
ได้อย่างถูกต้อง จะได้มีข้อผิดพลาดน้อยที่สุดครับ เมื่อได้อ่านแล้วช่วยลงชื่อด้วยครับ
ท่านแคน..รบกวนรวบรวมชื่อให้ด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

music

BJC

เค้าคงวุ่นๆกันครับพี่.....วันนี้เน็ตล่มด้วย

ลงนาม....ครับ

can-nim

ผมไปแน่นอนครับ

แล้วจะส่งรายให้อีกทีนะครับ

music

รบกวนหน่อยนะแคน พี่ประเมินคร่าวๆน่าจะซัก 20 นะ ตอนแรกกะไว้ซัก 30
แต่คงติดงานกัน