Main Menu

มิตติ้ง รวมพลคนรักษ์2T

เริ่มโดย music, ตุลาคม 28, 2012, 11:05:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 31, 2012, 12:46:48 หลังเที่ยง
ใครไปช้าตามคิวนะครับ น้องๆมีน้อย
โดนปรับ.20.เหมือนเดิมครับพี่

can-nim

หมู บิน ควัน ขโมง

ถ้าไม่ติดกลับสิงห์บุรี ไปแน่นอนครับ คิดถึงเหลือเกิน ตามนั้น ทาก
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

can-nim

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 09:34:47 หลังเที่ยง
ถ้าไม่ติดกลับสิงห์บุรี ไปแน่นอนครับ คิดถึงเหลือเกิน ตามนั้น ทาก
อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 09:34:47 หลังเที่ยง

มาเลยครับพี่หนึ่ง คิดถึงเช่นกันเยี่ยมทาก

BJC

เซอร์ฟ้าจะไปแรดที่งาน.....ใครอยากเห็นตัวเป็นๆ....ตามไปดู

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 12:35:30 หลังเที่ยง
เซอร์ฟ้าจะไปแรดที่งาน.....ใครอยากเห็นตัวเป็นๆ....ตามไปดู

อยากเห็นครับ...ลืมบอกไปถ้าจะมาจริง ช่วยเอาไปถ่ายน้ำหม้อน้ำก่อนนะครับพี่ แล้วใส่น้ำยาหล่อเย็นด้วยครับ อันเก่ามีแต่น้ำ เปล่านะ.วันนั้นลืมซื้อไปให้.จึงเรียนมาเพื่อทราบ ก๊าป..

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 12:49:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 12:35:30 หลังเที่ยง

อยากเห็นครับ...ลืมบอกไปถ้าจะมาจริง ช่วยเอาไปถ่ายน้ำหม้อน้ำก่อนนะครับพี่ แล้วใส่น้ำยาหล่อเย็นด้วยครับ อันเก่ามีแต่น้ำ เปล่านะ.วันนั้นลืมซื้อไปให้.จึงเรียนมาเพื่อทราบ ก๊าป..

ติดตามงานครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

kpongh

ผมจะไปขโมยจุ๊บลม....

PRATEEP

ครับพี่ผมจะตามไปดูครับ

สน โคราช

mike-สำโรง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

เอ๋ งานนี้ลุงแคนจะมีล้างตาไหมน้า

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

zx 150

งานนี้ผมตอ้งขอบายแบบไม่มีเหตุผล
โทร.081-7528114  payong

สน โคราช

สวัสดี พี่หมู บางระจับ พี่the mach แล้วก่zx 150 ครับ

The Mach Team

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 08:10:44 หลังเที่ยง
สวัสดี พี่หมู บางระจับ พี่the mach แล้วก่zx 150 ครับ

สวัสดีเช่นกันครับ ท่านสน ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ครับผมพึ่งย่าง 3 เองครับ  ;)
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

สน โคราช

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 08:19:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2012, 08:10:44 หลังเที่ยง

สวัสดีเช่นกันครับ ท่านสน ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ครับผมพึ่งย่าง 3 เองครับ  ;)
5555""ไม่ทันแล้วครับ

BJC

คันฟ้าติดงานรำวงที่ร้อยเอ็ด....น่าเสียดาย....

แต่คันแดงๆไปแน่............อย่าว่ากันนะ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

armforspeed

อยากไปดูรถแต่ละท่านมาดเลยครับ เสียดายไม่ว่าง ผากตัวด้วยครับ อยู่สะพานสี่ ชื่ออามครับ ฝากถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆนะครับ
ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<