Main Menu

(ถาม)คาร์บูเทียมกับคาร์บูแท้

เริ่มโดย teerapon2538, ตุลาคม 28, 2012, 10:49:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teerapon2538

คาร์บูเทียมมันใช้ดีไหมครับ รถผมโนวาอยากใส่คาร์บูใหญ่ๆแต่งบน้อย หรือซื้อข้องแท้ไปเลย มันต่างกันมากไหมครับ  
สนใจคาร์บูแดชอยู่ครับ 24 มิล กับคาร์บูเคเหลี่ยม 28 มิล ของติดรถมัน 18 มิล
รบกวนผู้รู้ด้วยน่ะครับ :-[
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

Hunterzero

แท้มือสองสภาพดี  ดีกว่าเทียมครับ  เทียมเอามาใส่พอได้ถ้าเจอ ลูกดีก็จูนลงถ้าเจอไม่ดีก็ปวดหมอง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

teerapon2538

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 10:52:44 ก่อนเที่ยง
แท้มือสองสภาพดี  ดีกว่าเทียมครับ  เทียมเอามาใส่พอได้ถ้าเจอ ลูกดีก็จูนลงถ้าเจอไม่ดีก็ปวดหมอง
ของเทียมมันจูนไม่ลงหรอครับ
ผมถามราคาที่ร้าน คาร์บูแดชแท้มัน 2000กว่า (ของใหม่) เทียม เกรด A 600กว่าครับ
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

THANACHOT

หาแท้มือสองสภาพดีๆในเวปมีมากมายครับ 5-6 ร้อยเอง

tae_cbr_dragster

ถ้าเดิมๆ ไม่เน้นแรงก็ คาร์บูเดิม มือสองคับ

แต่ถ้าอยากจี๊ดจาด ก็คาร์บูแดชแท้มือ 1 คับ แต่ต้องจูนให้เข้ากับเครื่องนะคับ

จำหน่าย กล่องไฟแต่ง
KR SER VICTOR ZX LS DASH CBR SONIC WAVE125
Tel.080-604-3793

JO WANGPONG