Main Menu

# # เหล่าบรรดาลูกรักของผม # #

เริ่มโดย Bazooka, ตุลาคม 21, 2012, 05:42:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..อะ อะ..เดี๋ยวจะว่ารถเดิมๆมันไม่มีเลยรึวะ..อิ อิ..
..มีซิ มีอยู่คัน(เมียขอใว้) มันบอกขอเดิมๆซักคันได้มั๊ย..Ok จัดให้
>:(  >:(
..เจ้าคันนี้ชื่อ"แมงอีนูน" ส่วนมากคันนี้เมียจะเป็นพลขับ.. :D  :D

..จะบอกว่าพอละเลิกแต่งรถเล่นละ คงไม่ได้ครับ..เพราะแต่งแล้วมีความสุขไม่เดือดร้อนใคร เจอไรอยากแต่งแนวใหน..คอยติดตามชมนะครับ..
..ขอบคุณทุกๆท่านที่สละเวลาเข้ามาดูมาชม..

Bazooka

..เสร็จแล้ว เจ้า"แมงสาบ"มอนสเตอร์..วันนี้สายๆจะได้ไปเทสรันกัน.. ;D  ;D

Bazooka

..เทสฯเรียบร้อย..พร้อมออกทริปกับน้องๆ 2T ละ..ไปใหนไปกัน.. :D  :D

mamimo

บอกตรงๆ ชอบเจ้า แมงสาปมากครับ สวยลงตัวเลย ปล่อยใหม อิอิ ชอบจริงๆ

สันต์ ป่าซาง จ. ลำพูน
093-0323192

ธ กสิกรไทย เลขบัญชี 226-2-46905-3

ออมทรัพย์ สาขาป่าซาง

สุริยา จันตาทะ

Bazooka

อ้างจาก: mamimo เมื่อ กรกฎาคม 16, 2014, 08:59:55 ก่อนเที่ยง
บอกตรงๆ ชอบเจ้า แมงสาปมากครับ สวยลงตัวเลย ปล่อยใหม อิอิ ชอบจริงๆ
ขอบคุณครับทื่ชอบ..ขอเอาออกทริปซักสองสามทริปก่อน..ตอนนี้เทสแค่ 70-80 โล..ขอลุยทริปไปกลับซัก 200 โล..หาข้อปกพร่องแล้วแก้ไขให้สมบูรณ์..เผื่อจะปล่อยคนรับช่วงต่อจะได้ไม่ต้องทำไรมาก..ครับ..

Bazooka

..หายไปจากกระทู้นี้ซะนาน..มา อัฟ เจ้า"แมงสาบ"ซะหน่อย..
..หลังจากเทสฯผ่้านแล้ว..เสื้อผ้าที่ใส่อยู่ยังไม่ถูกใจ..เลยส่งเสื้อผ้าไปซักไปถูให้ ฟรุ้งฟริ๊ง ฟรุ้งฟริ๊ง..
;D  ;D

Bazooka

..เอาไปขี่ออกทริป..โดนเพื่อนแอบถ่ายรูปมา..เห็นแล้วไม่ถูกใจ..ทำรถเรซซิ่งแต่ท่านั่งยังกะขี่ทัวริ่ง..
..กลับมาถึงรัง..เลยจัดแฮนด์ให้มันลงไปอยู่ใต้แผงคอซะ..ให้เข็ด..
:D  :D

Bazooka

..อ้าว..ส่งรูปผิดเฉย..นี่ครับรูปแฮนด์..

Bazooka

..คิวต่อไปก็เป็นคิวของเจ้า"แมงปอ"ละครับ..แฟริ่งแอร์โร่ของ NSR 125 กองอยู่เฉยๆ..เอามันมาทำไรเล่นๆหนุกๆดีกว่า..
..เอาเจ้า"แมงปอ"นี่แหละเป็นหนูทดลอง..คิดได้แล้วจับมันถอดผ้า..จับเสื้อผ้าของเจ้าเอ็นสวมซะเลย..เข้าท่าเป่นนิ...เอิ๊กกกกก..
???  ???

..ตอนนี้ก็เหลือแต่ตกแต่งให้ลงตัวและเสริมจุดยึดให้แข็งแรง..หลังจากนั้นก็จะส่งทำสีแจ่มๆ..
..แฟริ่งชุดนี้จะทำให้ถอดสับเปลี่ยนกับเปลือกชุดเดิมได้นะครับ..เจ้า"แมงปอ"จะมีเสื้อผ้า 2 ชุด..
:-[  :-[

saravut

สวยมากทุกคันเลย
แปลงเองหรือครับ
สุดยอด

Bazooka

..ขอบคุณครับที่ชอบ..ผมทำไม่เป็นหลอกครับ..แต่ใช้ความคิดเพ้อฝันให้มันเป็นแบบนั้นแบบนี้ไปเรื่อยๆ..ส่วนการติดตั้งงานแฟริ่งก็ให้คุณ seacrab(ปู ทะเล)..เป็นคนจัดการ..เรื่องสีก็ให้ ผญาวัน จัดการ..ตัวผมเตรียมควักกระเป๋าจ่ายอย่างเดียวครับ..อิ อิ.. :-*  :-*

Bazooka

หวัดดีพี่น้องพ้องเพื่อน..ห่างหายจากเวปไปอีกพักใหญ่ๆ..เข้ามาใหม่เที่ยวนี้มีไรมาให้ดูอีกตามเคย..รอชมกันตอนต่อไปนะคร๊าบบบบ..

lordomo

ZXR ไปหามาจากไหนหรอครับ อยากได้จัง
รถอะไรหว่า?