Main Menu

ขอระบายหน่อยคับ

เริ่มโดย mozzzayoname, ตุลาคม 18, 2012, 11:20:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mozzzayoname

คงไม่ผิดกระทู้น้ะเพราะเกี่ยวกับ มอเตอร์ไซ วันนี้คับ ไปซื้อ ชุดสีแถวๆเทียนดัดคับ สมุทรสาคร ขี่ บีทอาร์ ไปคับ ไปกับเพื่อนอีกคนนึง ขาไปก้ไม่มีอะไร พกไป พันนึง พอไปถึงร้านไปถามเท่าไรเขาบอก 640 ถามมีสีไรบ้างคับ เขาบอก แดง ดำ รถมันทะเบียนน้ำเงิน ดันมีสีดำอีก ก้ไม่ค่อยเท่าไรอันนี้ ซื้อมาเสด กำลังขับกลับออกมาหน้าร้านไม่เกิน 500 ม เพื่อนมันก้ถาม เห้ยทำไมมึงไม่เปลี่ยน ข่างหน้าใหม่ว้ะ มันไม่เข้ากับสีดำว่ะ ก้ว่าไป สักพัก เพื่อนบอกว่า เห้ยรถถถถถถ หันไปเจอไฟท้าย วีโก้ คับ สอยไปนิดนึง ก้เฉี่ยวนั่นและ แต่ทะว่าหักหลบไม่พ้น บังไมล์ข่างหน้าคับกาป หน้า เพ๊าะ! หายไปทั้งอัน เหลือแต่กะเป๊าข่าง ก้ได้เปลี่ยนใหม่ตามที่พูด - - เข้าประเด็นแล้วคับบ เจ้าของรถเขาก็ลงมาดู เขาก้ อุทานมา โหย ผมเดินไปดู ไอ่เชี่ย รอยเท่า ขี่แมงหวี่ คือ ผมยืนห่างประมานเมตรอะคับมันมองไม่เหน เขาก้เอารถชิดข่างทางตอนแรกก้เหมือนจะแบบไม่เปนไรอะน้ะ และเขาก้เดินลงมา บอกว่าแล้วเนี่ยจะเอายังไง ผมก้สวนกับไปแล้วจะเอายังไง แต่ผมก้ผิดอ่ะน้ะเขาก้ทำท่าโทรศัพแจ้งศูนไรงี้ ละเขาก้เดินเข้ามาเปิดลำโพงให้ฟัง เขาก้คุยกัน เหมือนอยากให้ได้ยิน อ่ะน้ะ เขาก้ถามว่า เออ่ อยากทราบราคา โคมไฟหลังหน่อยอ่ะคับ เขาก้ถามทะเบียนไรงี้ เขาก้บอก ว่า 800 คับ ไอ่นั้นก้ถามของแท้ไช่ไหมเพราะท่าของเทียมมันจะหมองไว จนเหตกานยืดยาว เพื่อนผมก้นั่งถือกอบ บีทอยุ่ ไอ่นั่นก้ถามไอ่นี่มันคืออะไรราคาเท่าไร ก้บอกเขา ไป 200 แอบเนียน ละมันก้โอ๊ะ มันก่ะว่าจะเอาอันนี้ไปมัดจำไว้ก่อนไง มันก้ถามมีบัตรชาชนไหม ถามแปลกๆ บอกอยุ่บ้าน เขาถามบ้านอยุ่ไหน บอกไป อยุ่แถวนี้ 5555 มันก้จะเอาให้ได้ แม่งทำจะเรียก พี่หนวด ผมเลยบอกไปว่าเอาไป 400 ได้ไหมมีแค่นี้ มัน คิดนาน มันก้บอกก เอามา 400 ก้ได้ และก้ โอเค <รอยแม่งเลกมากๆ เหนแล้วจะบอกมึงยังจะเอาอีกหรอ>เป็นเพราะความประมาท หลักเลยๆคับ จึงขอเปนบทเรียนแก่ทุกท่านด้วยคับบ โชคดีๆๆ มีไรก้เล่าๆกันน้ะคับ  :P

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

mozzzayoname

เศร้ามากคับยิ่งหาชุดสียากๆอยุ่รุ่นนี้

aoaaued

คิดว่าใช้หนี้กรรมเก่าไปซะ จะได้สบายใจครับ

กาฝาก

ผมเห็นด้วยกะข้างบน ใจเจ้าของรถแต่ละคนไม่เหมือนกันหรอก ถือว่าใช้หนี้กรรมไปละกันครับ

surasit_574

อ่านยากจังครับ แต่ก็พอเข้าใจ รอยเท่าแมลงหวี่ ทำใจครับ

THANACHOT

จัดไปคับเงิน400 ทีหน้าทีหลังจะได้ไม่ประมาท
คิดว่าเป็นผลดีกับเราแล้วกันจะได้สบายใจ  555