Main Menu

ใครอยากเห็น RXZ เดิมๆๆบ้าง???

เริ่มโดย Thanakirt Sritaravanish, ตุลาคม 14, 2012, 10:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanakirt Sritaravanish

ขอโชว์รูปรถหน่อยน่ะ อิอิ

เกิดอุบัติเหตุนิดหน่อย อิอิ(ไม่มีลอยเลย)

ล้อหน้า

[bgcolor=#FFFF00]HAMER[/bgcolor]

ใส้เดิมๆๆเงียบมาก

ปั้มเบรคเดิม ผมเปลี่ยนยางในปั้มแล้วทำสีใหม่

เอาสปริงมาช่วยดึงไว้ 555+

งวดนี้มาแน่ 518  อิอิ

The Mach Team

เข้ามาแซว

มันไม่เดิม ของเดิมกระทะเหล็ก  ;)

รถสวย  :D
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

นักบิดชนบท

เดิมเป็นกระทะเหล็ก ก็คือวงล้อนะอย่างนี้เค้าเรียกไม่เดิมครับ
เกียร์ก็ดัดแปลง โช็คก็ไม่ใช่ของเดิม สภาพนี้ทั่วไปเค้าเรียกว่าแต่งใหม่ครับ
ไม่ใช่ของเดิม รุ่นนี้เคยขี่ตั้งแต่ออกใหม่แล้วครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

ห้องเก่าเค้าก็มีครับไปขุดห้องนั้นขึ้นมาดีกว่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

นักบิดชนบท

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:34:52 ก่อนเที่ยง
รถคุณหรอครับบบ  เดิมมาก
รถผมไม่เดิมครับชอบแบบไหนทำแบบนั้น
จงรักในสิ่งที่ชอบ จงชอบในสิ่งที่รัก

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

paopiaw ใช่แล้วคับพ่อให้มาแกไม่อยากขี้แล้วแกอายุมากแล้วอ่ะ

shadow

คำว่าเดิม! คนแต่ละคนละความหมาย   แตาคำว่าเดิมของผมคือชิ้นส่วนหรือตัวรถที่ไม่ดัดแปลงสภาพ(ยกตัวอย่างขาเกียร์หักแล้วซื้องของตรงรุ่นมาใส่ก็ยังถือว่าเดิม) รถผมว่าเดิมนะ

ยกสูงแล้วเด้อออ

shadow

ขนาดหางหลังของเดิมแตกยังอุส่าห์เอากาวติด แต่ตอนนี้เดิมบางส่วน555 ที่ไม่เดิมก็มี กระจก ยกชุดหน้าtzมาใส่ ขับจับไฟใช้ของ dt ไมล์เอาออกให้โล่ง
ป.ล.พิมพ์ในโทรศัพท์เลยอธิบายได้ไม่เยอะ

นักบิดชนบท

อ้างจาก: shadow เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:31:18 หลังเที่ยง
คำว่าเดิม! คนแต่ละคนละความหมาย   แตาคำว่าเดิมของผมคือชิ้นส่วนหรือตัวรถที่ไม่ดัดแปลงสภาพ(ยกตัวอย่างขาเกียร์หักแล้วซื้องของตรงรุ่นมาใส่ก็ยังถือว่าเดิม) รถผมว่าเดิมนะ
อย่างนี้ถูกต้องครับ ส่วนของผมไม่เดิมครับเน้นสวยกับขับมัน 555

paopiaw

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:39:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:34:52 ก่อนเที่ยง
รถผมไม่เดิมครับชอบแบบไหนทำแบบนั้น
จงรักในสิ่งที่ชอบ จงชอบในสิ่งที่รัก

ผมแซวน้องเค้าอ่ะครับบ ^^  รัก 2 จังหวะทุกคันครับ เดิมไม่เดิมรักหมด 24-7
----- Club ใจง่าย ------  247

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

sirikhun2515

คนบางใหญ่ เด็กนนทบุรีครับบบ

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

นักบิดชนบท

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ ตุลาคม 18, 2012, 10:57:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:39:47 ก่อนเที่ยง

ผมแซวน้องเค้าอ่ะครับบ ^^  รัก 2 จังหวะทุกคันครับ เดิมไม่เดิมรักหมด 24-7
ผมเจอรุ่นในลายเซนต์ท่านมีคันหนึ่งแถวบ้านครับงามพอกัน
แต่มันเป็นรถหลวง เลยจบกันครับ

flukker

:Dเดิมต้องคันนี้ครับ :D(ยกเว้นกระจก55+)

998/4 ม.9 ต.นครสวรรค์ อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000
เบอร์ 090-2083167 -091-1478606 ฟลุ๊ค tzm

shadow