Main Menu

บ.ไหนจัดไฟแน้นซ์มั้งครับ

เริ่มโดย noppadoll, ตุลาคม 07, 2012, 06:36:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noppadoll

คือผมสนใจ รถมอไซค์ RKV ของ บ.keeway แต่เค้าขายเงินสด เลยอยากถามว่า ที่ไหนรับจดไฟแน้น(มือ 1 )บ้างครับ ราคารถมัน 59990 บาท ครับ(อันนี้ซื้อกับ บ.ที่ขายเลย) แต่ผมเคยไปถามคนที่ขับ เค้าไปซื้อที่อื่น 79990 บาท(แพงมาก) คนไหรพอจะรู้จัก ไฟแน้นซ์ รบกวนหน่อยนะครับ

125cc.Only

noppadoll

กาฝาก

มันเป็นรถจีนหรือเปล่าครับ?

ผมเคยมีประสบการณ์เฮงซวยกับรถจีน สมัยสกู๊ตเตอร์ยังไม่ฮิต

เลยค่อนข้างอคติกับรถจีน .... ถ้ารถจีน ผมว่า ...... ไม่น่าซื้อ ..... เสียดายตัง

noppadoll

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 10:17:01 หลังเที่ยง
มันเป็นรถจีนหรือเปล่าครับ?

ผมเคยมีประสบการณ์เฮงซวยกับรถจีน สมัยสกู๊ตเตอร์ยังไม่ฮิต

เลยค่อนข้างอคติกับรถจีน .... ถ้ารถจีน ผมว่า ...... ไม่น่าซื้อ ..... เสียดายตัง
ครับผมเป็นรถของ บ.keeway ครับ

GENIUS

ซื้อกับ บ.ที่นำเข้ามาเองโดยตรงเลยหรือเปล่าครับ

ทางร้านเค้าไม่มีไฟแนนซ์ไว้บริการเหรอครับ

รุ่นนี้ร้านเค้าขายสดอย่างเดียวเลยเหรอครับ

noppadoll

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 10:44:16 หลังเที่ยง
ซื้อกับ บ.ที่นำเข้ามาเองโดยตรงเลยหรือเปล่าครับ

ทางร้านเค้าไม่มีไฟแนนซ์ไว้บริการเหรอครับ

รุ่นนี้ร้านเค้าขายสดอย่างเดียวเลยเหรอครับ
ใช่ครับเป็น บ.ขายตรงเลยครับ เค้าขายรถจีนยี่ห้อ DFM ด้วยครับ

noppadoll

อ้างจาก: noppadoll เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 11:11:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GENIUS เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 10:44:16 หลังเที่ยง

ใช่ครับเป็น บ.ขายตรงเลยครับ เค้าขายรถจีนยี่ห้อ DFM ด้วยครับ
ถ้าใครเคยผ่าน แถวพหลโยธิน กม.27 แถว ม.การ์เด้นโฮม อะครับ แถวนั้นเลย

๑๒๓๔

มีเกือบทุกที่แหละครับ

ลองโทรไปที่ไฟแนนซ์ได้เลย เดี๋ยวมีเจ้าหน้าที่วิ่งไปหาเอง

noppadoll

อ้างจาก: 2Strokeclub เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 11:27:44 หลังเที่ยง
มีเกือบทุกที่แหละครับ

ลองโทรไปที่ไฟแนนซ์ได้เลย เดี๋ยวมีเจ้าหน้าที่วิ่งไปหาเอง
ครับผม....เดี๋ยวลองโทรไป ฐิติกร ดู ครับ

GENIUS

ลองโทรไปถามที่ 0 สนง.ใหญ่ตรงรองเมืองซิครับ

ผมว่าน่าจะมีไฟแนนซ์บริการนะครับ

ที่นั่นผมเห็นเค้าขายรถทั้งรุ่นเล็ก - ใหญ่หลายรุ่นเลย

( แต่เฉพาะของค่าย Sym กับ Keeway เท่านั้นนะ )

เบอร์โทรผมจำไม่ได้ลองถามอากู๋ดูนะครับ

ถ้าขายแต่เฉพาะเงินสดผมว่ามันขายยากนะครับ

a025945845

ที่นนทบุรีก็มีนะครับ เคยไปเจอมา 5หมื่น9เหมือนกัน ส่วนไฟเเนน น่าจะมีให้นะครับ รุ่นนี้ของไต้หวันครับ สวยดี