Main Menu

คุณคิดเหมือนผมไม่....

เริ่มโดย vut9179, ตุลาคม 05, 2012, 09:50:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vut9179

ดูมาก็หลายเว๊ปแล้ว...ผมว่าโดยรวมแล้วแว๊ปนี้อะไหล่ถูกสุดๆๆเลย..คุณว่ามั้ยครับ..... ;D ;D

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

ratree

แมน อีหลีค่ะ                                                                   

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

125cc.Only

chmphon

125cc.Only

อธิบายว่าทำไมคิดไม่เหมือน
ราคามือสอง อาจถูกกว่าบ้าง แต่ไม่ใช่ถูกสุดๆๆ และที่สำคัญเลิกซื้อไปแล้ว เพราะกว่าจะได้แบบที่ใช้ได้ เสียเงินหลายครั้งพอๆกะซื้อใหม่หรือแพงกว่า (ผมดูรูปไม่ออก เมื่อไม่เก่งจริงจึงขอเลี่ยงดีกว่า)
ราคามือ1  สำหรับผม ผมซื้อจากเวบที่เป็นตัวแทนจำหน่ายทุกยี่ห้อโดยตรง ทั้งค่าอะไหล่ ค่าส่ง โดยรวมถูกกว่า และราคาถูกกว่า0ใกล้บ้านผมอีก และซื้อจากเวบ0สะดวกกว่า ส่งถึงบ้าน

@@TaJung@@

อะไหล่ใหม่มือ 1 ถูกกว่าศูนย์ = ใช่
อะไหล่มือสอง สาม สี่ = ไม่ถูกสุดๆ ไม่แพงสุดๆ  แต่เท่าที่เจอสภาพกับราคามันสวนทางกัน...

สำหรับผมตอนนี้ถ้าไม่เห็นด้วยตา  หรือไม่มีการรับประกันคืนของ  ไม่ซื้อ  เพราะเสียความรู้สึกมาเยอะแล้วเหมือนท่านอื่นๆ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

aoaaued

อะไหล่ใหม่มือ 1 ถูกกว่าศูนย์ = ใช่
อะไหล่มือสอง สาม สี่ = ไม่ถูกสุดๆ ไม่แพงสุดๆ  แต่เท่าที่เจอสภาพกับราคามันสวนทางกัน...

สำหรับผมตอนนี้ถ้าไม่เห็นด้วยตา  หรือไม่มีการรับประกันคืนของ  ไม่ซื้อ  เพราะเสียความรู้สึกมาเยอะแล้วเหมือนท่านอื่นๆ

แมน อีหลีเด้อ

beersakon

ช่ายครับไปร้านขายของเก่าแถวบ้านครับ

kapooklookzaa

คงจะไม่ต้องบอกนะครับว่าสั่งจากใหน เพราะผมก็สั่งเหมือนกัน อิๆๆๆๆๆๆ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน