Main Menu

RX-K !!! น้องใหม่ ใกล้คลอดแล้วครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค๊าบบบบ อิอิ

เริ่มโดย auddy69, กันยายน 10, 2012, 04:59:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auddy69

ฝากแนะนำและติชมด้วยน่ะครับ ... สมาชิกใหม่แต่หน้าแก่  คริคริ...

:( :( :(

;D :( ;D :D

ĒҗŽā

แค่นี้ยังสวย รอชมครับ

ขอบคุณมากครับท่าน...ยังขาดอีกเยอะครับ แนะนำด้วยน่ะครับ

nk2456

สวยมากมาย

ขอบคุณมากครับท่าน

auddy69

ขอบคุณท่านๆทั้ง 2 นะครับ ติชม และแนะนำด้วยน่ะครับ ข้าน้อยประสบการณ์ชั่งน้อยนัก แต่ใจรักเท่านั้นครับผม...อิอิ

สมาชิกใหม่แต่หน้าแก่...อิอิ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

Gok

.

ดีใจจังมีเพื่อนขี่คอร์ดเพิ่มอีกคันแล้ว รถสวยครับ ผมก็วิ่งพระราม3บ่อยๆ

:D    :D    :D

.

น๊า_ธี.

auddy69

ขอบคุณครับ น้าๆ ทั้ง 2 ท่าน อิอิ...มีไรแนะนำด้วยน่ะครับผม...

tachoo

สีถังสวยจังทำที่ไหนครับ

auddy69

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 12, 2012, 08:06:12 หลังเที่ยง
สีถังสวยจังทำที่ไหนครับ
สถานที่ไม่แน่ชัดครับน้าชู เพราะให้เพื่อนจัดการให้ครับ เห็นบอกว่าโทรสั่งอ่ะครับ เลยไม่แน่ใจว่าร้านที่ทำอยู่แถวไหน เด๋วเช็คให้อีกทีครับน้า....

พอดีเลยครับ จะรบกวนสอบถามหน่อยครับ คันนี้ไม่ได้ใส่ปอดหายใจ(อุดไว้) มันจะมีผลเวลายกคันเร่งหรือป่าวครับน้า คือตอนนี้ เวลาขี่ๆอยู่แล้วยกคันเร่ง รอบมันลงช้ามาก คราง จนน่าลำคาญอ่ะครับ แต่ก็ลงน่ะ  แบบนี้ต้องแก้ที่ไหนดีครับผม แนะนำด้วยครับน้า ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ
อ้างจาก: น๊า_ธี. เมื่อ กันยายน 11, 2012, 09:04:30 หลังเที่ยง
สีถังสวยดีครับ พี่

chatsa

0819811404

RX-KING

SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

maanoi11

CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"