Main Menu

ผ่ากล่อง 2t TENA 5เกียร์,DASH 5เกียร์,LS125 (เก่า), NSR ..แก้ไข

เริ่มโดย JMF, กันยายน 04, 2012, 05:27:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jitto

หลังจากที่ลองผ่ากล่อง TENA 2 ปลั๊ก ( NOVA 5 เกียร์ 2 ปลั๊ก ) ตามคำแนะนำ ของ จขกท ผลคือ หากจั๊มคู่ล่าง สะดุดเช็ด Yetแม่จอร์จ หากจั๊มคู่บน เหาะเหินเดินอากาศ เหลือจั๊มสองคู่บนล่าง โต้ด ดูสิว่าผลที่ได้จะเป็นอย่างไรเดี๋ยวมาเหลาให้ฟังคับ

golf222

อ้างจาก: jitto เมื่อ ธันวาคม 31, 2014, 09:45:52 ก่อนเที่ยง
หลังจากที่ลองผ่ากล่อง TENA 2 ปลั๊ก ( NOVA 5 เกียร์ 2 ปลั๊ก ) ตามคำแนะนำ ของ จขกท ผลคือ หากจั๊มคู่ล่าง สะดุดเช็ด Yetแม่จอร์จ หากจั๊มคู่บน เหาะเหินเดินอากาศ เหลือจั๊มสองคู่บนล่าง โต้ด ดูสิว่าผลที่ได้จะเป็นอย่างไรเดี๋ยวมาเหลาให้ฟังคับ

สองคู่ผมลองแล้วว รอบต้นออกตัวไม่ค่อยอยากจะไป สะดุดเป็นว่าเล่น พอรอบสูงๆหน่อยนี่วิ่งเสียงลั้นทุ่งเลย ดึงหน้าง่ายเลยก็ว่าได้

ThaiKun

จิ่มตะกั่วให้สูงขึ้นใช่ไหม่ครับ..อย่าให้ตะกั่วติดกันใช่ไหม
สำหรับกล่องไฟnsr150rr
ช่วยส่งรูปตอนทำให้ผมดูหน่อยครับ
มันบักกรียังไงครับช่วยสอนผมหน่อย

JMF

กระทู้นี้อาจจะเก่าไปหน่อยรูปอาจจะหายหมดแล้ว เดี๋ยวผมจะทำขึ้นใหม่นะครับ
จ๊อด ครับ เฟคบุ๊ค :เทวดา เล็บดำ
ผมไม่ได้เป็นช่างครับแค่ชอบทำความรู้มีไม่มากถ้าตอบได้ผมตอบครับ
ผ่ากล่องไม่ใช่เรื่องยาก คุณเองก็ทำได้
คลิก -->http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=72618.0