Main Menu

รวมรูปมิตติ้ง วันที่ 1 กันยายน "2ล้อพลัดถิ่น"

เริ่มโดย can-nim, กันยายน 03, 2012, 08:32:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

noppakul

PRATEEP

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กันยายน 03, 2012, 02:03:08 หลังเที่ยง

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่มาร่วมงาน และขอบคุณพี่ๆที่รอชมและเป็นกำลังใจอยู่หน้าเว็ป ขอบคุณสถานที่และสิ่งที่ขาดไม่ได้เลยขอบคุณสาวๆสวยๆที่เดินผ่านแล้วก็มองให้ (ยิ้มน่ารักๆ ที่จะให้เบอร์ผมแต่ไม่ได้เอา )ฮิฮิฮิ
เหนือสิ่งอื่นใดคือการอยู่ร่วมกันเป็นกลุ่ม หนักนิดเบาหน่อยให้อภัยซึ่งกันและกัน หันหน้าพูดคุยกันฉันพี่กับน้อง เรื่องเล็กๆน้อยๆ เรื่องวีโก้ (จิ๊บๆ) อย่าเอาไปคิดใส่ใจอะไรมากมันจะบั่นทอนจิตใจ ใช่ม่ะลวกเพี้ยยยยยย
ถั่วต้มเลยลวกเพ่..อิอิ

can-nim

BJC

อารายกันเนี่ยอุตส่าห์จองท่าน K...ให้เป็นช่างภาพส่วนตัว
แต่ไม่มีรูปเราซะงั้น....งอนๆๆๆๆๆๆๆ

ภาพแจ่มมาก

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 03, 2012, 05:31:58 หลังเที่ยง
อารายกันเนี่ยอุตส่าห์จองท่าน K...ให้เป็นช่างภาพส่วนตัว
แต่ไม่มีรูปเราซะงั้น....งอนๆๆๆๆๆๆๆ

ภาพแจ่มมาก

รูปพี่เขายังไม่หมดมั่งครับ

BJC

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

แก้ว โซนรั่ว

สวัสดีครับ...น่าเสียดายกลุ่มโซนรั่ว ติดงานไม่งั้นได้เจอกันแน่ๆเลย..

BJC

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ กันยายน 03, 2012, 05:58:23 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ...น่าเสียดายกลุ่มโซนรั่ว ติดงานไม่งั้นได้เจอกันแน่ๆเลย..

ก้อ22ไงครับพี่...เดี๋ยวแวะไปทักทายครับ

kpongh

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 03, 2012, 05:31:58 หลังเที่ยง

ภาพแจ่มมาก

อย่าพึ่งงอนครับพี่ ช่วงนั้นมัวแต่ชนแก้วกับพี่ๆอยู่เลยไม่ได้ถ่ายอ่ะครับ

หมู บิน ควัน ขโมง

ลุงแคนเปลี่ยนกล้องได้แล้วหล่อไม่เต็ม 100%   
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

The Mach Team

เข้ามาดูรูปครับ อิๆ

ขอบคุณเจ้าภาพมากครับที่ต้อนรับอย่างดีครับ  :D
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

nop007

nop007

ไกลไปนิดมองไม่ชัดเลยครับพี่
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กันยายน 03, 2012, 03:13:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ กันยายน 03, 2012, 02:03:08 หลังเที่ยง

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่มาร่วมงาน และขอบคุณพี่ๆที่รอชมและเป็นกำลังใจอยู่หน้าเว็ป ขอบคุณสถานที่และสิ่งที่ขาดไม่ได้เลยขอบคุณสาวๆสวยๆที่เดินผ่านแล้วก็มองให้ (ยิ้มน่ารักๆ ที่จะให้เบอร์ผมแต่ไม่ได้เอา )ฮิฮิฮิ
เหนือสิ่งอื่นใดคือการอยู่ร่วมกันเป็นกลุ่ม หนักนิดเบาหน่อยให้อภัยซึ่งกันและกัน หันหน้าพูดคุยกันฉันพี่กับน้อง เรื่องเล็กๆน้อยๆ เรื่องวีโก้ (จิ๊บๆ) อย่าเอาไปคิดใส่ใจอะไรมากมันจะบั่นทอนจิตใจ ใช่ม่ะลวกเพี้ยยยยยย
ถั่วต้มเลยลวกเพ่..อิอิ

Tong_2T_150

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ กันยายน 04, 2012, 12:32:59 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณเจ้าภาพมากครับที่ต้อนรับอย่างดีครับ  :D
วันนั้นยังไม่ได้คุยอะไรกันเท่าใหร่ ขอบคุณที่มาเยือนครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ กันยายน 03, 2012, 09:39:24 หลังเที่ยง
ลุงแคนเปลี่ยนกล้องได้แล้วหล่อไม่เต็ม 100%   

จ้าเดี่ยวเปลี่ยนให้ครับ

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ กันยายน 04, 2012, 12:32:59 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณมากครับพี่อ้นและทีมงาน

The Mach Team

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กันยายน 04, 2012, 08:36:41 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณเจ้าภาพมากครับที่ต้อนรับอย่างดีครับ  :D
วันนั้นยังไม่ได้คุยอะไรกันเท่าใหร่ ขอบคุณที่มาเยือนครับ

+1 คืนท่านโต้งครับ แค่ไปเห็นรถสวยๆ ก็หายเหนื่อยแล้วครับ

+1 ท่านแคนด้วยครับ กับการต้อนรับที่ดีเยี่ยมครับ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T