Main Menu

รวมรูปมิตติ้ง วันที่ 1 กันยายน "2ล้อพลัดถิ่น"

เริ่มโดย can-nim, กันยายน 03, 2012, 08:32:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BJC

ถ้าโต้งไม่ห้ามไว้ผมโดนอีตาไมค์กัดหูแน่ๆ........ในรูปแกเงื้อหมัดรอแล้วอ่ะ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 03, 2012, 12:15:57 หลังเที่ยง
ถ้าโต้งไม่ห้ามไว้ผมโดนอีตาไมค์กัดหูแน่ๆ........ในรูปแกเงื้อหมัดรอแล้วอ่ะ

ผมก็นึกว่าจะเคลียกันได้ก็เลยไมได้เข้าไปห้าม พี่ฮูกเจ็บมากไหมครับ

mike-สำโรง

mike-สำโรง

เคยกินแต่หูคนเบื่อแล้วอยากลองกินหูนกฮูกดูมั่ง5555+

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 03, 2012, 12:15:57 หลังเที่ยง

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กันยายน 03, 2012, 12:32:04 หลังเที่ยง
เคยกินแต่หูคนเบื่อแล้วอยากลองกินหูนกฮูกดูมั่ง5555+
555...!
(รูปโลโก้พี่ฮูกตอนสมัยเฟรชชี่โหดแท้...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

จับมือกันอย่างดี พี่ธานีจะให้จานหน้าZX พี่สนยิ้มอย่างเดี่ยวจะได้จานฟรี อิอิ

mike-สำโรง

BJC

รูปจากกล้องพี่ธานีพร้อมยังเอ่ย...ลงมาเยอะๆเลยครับ
เดี๋ยวผมย่อให้เองครับ

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กันยายน 03, 2012, 12:40:27 หลังเที่ยง

รูปนี้หน้าเหมือนเด็กม.ต้นเลย...

ม.ต้นไม่ค่อยชอบ....ชอบ ม.กะเฉดดดด
ไปดีก่า...ต้องไปจ่ายค่าห้อง

can-nim

ใครมีเอามาลงเยอะๆเลยครับ เย็นนี้พี่พงษ์Kจะมาลงให้อีกเพราะแบตผมหมดก่อน"กลุ่มล้อโต"ตามมาทีหลังผมไม่ได้ถ่ายเลย

can-nim

กลุ่มนี้มาจากประทุมครับ ฝนตกตลอดทางแต่ก็มาครับ

kpongh

nop007

kpongh

มาถึงก็เจอพี่ส่นมาคอยก่อนแล้วครับ

หลังจากนั้นพี่พงษ์ C ก็ตามมาติดๆ

แล้วก็พี่ตั้มก็มากับเจ้า ER ส่วนพี่โต้งคนเดิม N-Pro ตามมาติดๆ

Tong_2T_150

ซื้อการ์ด รีดเดอร์มาแล้ว พรุ่งนี้จะเอารูปลงมั่ง

kpongh

ชอบจัง...สวิทช์ไฟเบรคหลังรถพี่โต้ง

แล้ว R1 พี่หนึ่งหมูบินก็มากับ SER ตูดแดชของพี่อ้วน

พี่ประทีปก็ตามมากับร่างกายที่ไม่เต็มร้อย เพราะพึ่งหายป่วยจากไข้หวัด

หลังจากนั้นก็นั่งรอ พี่นิตกับพี่ปุ้ม ซ้อนสองกันมากับเจ้า KR น้ำเงิน ที่มาจากบ้านพี่แคนซักพักใหญ่ๆแล้วก็ออกเดินทาง

kpongh

ถึงหน้างานแล้วครับ แต่เผอิญว่าเค้ากำลังจัดแข่งจักรยานกันอยู่

แล้วก็ย้ายขึ้นข้างบนหลังจากกลุ่มจักรยานเลิกงาน

ล้อเล็กถ่ายคู่ล้อโตฮิฮิฮิ

เป็นไงบ้างครับพี่สบายดีหรือเปล่า ไม่ได้เจอกันซ่ะนาน ( พี่หนึ่งกับพี่ซับทักทายกันอย่างเป็นกันเอง )

แต่ละท่านยิ้มแย้มแจ่มใส....

แหม...พี่โต้งสาวๆเดินผ่านหน่อยมองตามซ่ะคอเคล็ดเลยนะ

พี่การุณก็มากับเพื่อนแกนั่งคุยกันตั้งนานดันจำชื่อไม่ได้

Tong_2T_150

kpongh

กลุ่มล้อโตจากพัทยาก้มาถึง

นี้ตัวแรง GTO

คู่กับคาจิว่า

ดรีมแดง

KR น้ำเงินรถพี่ซับพึ่งทำเสร็จโดยช่างพยงค์ครับ

kpongh

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่มาร่วมงาน และขอบคุณพี่ๆที่รอชมและเป็นกำลังใจอยู่หน้าเว็ป ขอบคุณสถานที่และสิ่งที่ขาดไม่ได้เลยขอบคุณสาวๆสวยๆที่เดินผ่านแล้วก็มองให้ (ยิ้มน่ารักๆ ที่จะให้เบอร์ผมแต่ไม่ได้เอา )ฮิฮิฮิ
เหนือสิ่งอื่นใดคือการอยู่ร่วมกันเป็นกลุ่ม หนักนิดเบาหน่อยให้อภัยซึ่งกันและกัน หันหน้าพูดคุยกันฉันพี่กับน้อง เรื่องเล็กๆน้อยๆ เรื่องวีโก้ (จิ๊บๆ) อย่าเอาไปคิดใส่ใจอะไรมากมันจะบั่นทอนจิตใจ ใช่ม่ะลวกเพี้ยยยยยย