Main Menu

KR SE98 ปิดปรับปรุง Update ครั้งใหญ่ หวังจะไป โบนันซ่า (แต่อดไปซะงั้น)

เริ่มโดย DarkLorDs, สิงหาคม 23, 2012, 10:52:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nueng-Tena

kodomo.pc

เจ๊  แกเอาถังออกทำไมอ่ะ  เอาแขวนไว้ยังงั้นแหล่ะ ดีแล้ว 5555++++      :(

8)    มาม๊ะ ๆ   มาถึง กทม. แล้วเดี๋ยววันไหนว่างๆ  ไปนั้ง ซดเบียร์กัน   ???

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

DarkLorDs

เปลี่ยนแผน นิดนุง จะขับมอไซค์ เข้า กทม. ครับ  ใครอยู่ใกล้ คู้บอน  เจอกาน
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

kodomo.pc

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ กันยายน 05, 2012, 08:02:28 หลังเที่ยง
เปลี่ยนแผน นิดนุง จะขับมอไซค์ เข้า กทม. ครับ  ใครอยู่ใกล้ คู้บอน  เจอกาน

เฮ๊ย  ... จิงดิ  ออกมาก๊่โมงกี่ยามล่ะ 

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

Nueng-Tena

bonus23

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ กันยายน 05, 2012, 08:02:28 หลังเที่ยง
เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ  ผมจะคอยไปชมตัวจริงครับ

KITCOM_SHOP

นายเชาวลิตร  ราวรัมย์  เลขที่ 171/22-23 ถ.สนามบิน ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ 36000 โทร.08-1799-1553

kodomo.pc

8) ขอเข้ามาส่งข่าวบรรดามิตรรักแฟนเพลงของ ตาโอเล่หน่อยนะครับ        :(

ตาโอเล่ ออกเดินทางจากเมืองหมอแคน เวลา ประมาณ 22.10 น.

ถึงเมืองพล เวลาประมาณ 23.30 น.

ถึง ลาดบัวขาว เวลาประมาณ 01.30 น.   

:D     แน่นอนจริงๆ ตาคนนี้ กลัวลูกชายจะเหงา เลยพามาด้วย    สุดยอด  555+++      :(   

ถ้าผมยังไม่หลับก่อน เดี๋ยวจะเข้ามารายงานการเดินทาง ให้    มิตรรักแฟนเพลงของ ตาโอเล่นะครับ        ???

Nueng-Tena

พี่โอเล่ยังไม่รายงานตัว อิอิ สงสัยอากาศดี นอนหลับเพลิน  >:( >:( >:(

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

kodomo.pc

เข้ามาส่งข่าวมิตรรักแฟนเพลง แทนตาโอเล่นะจ๊ะ

ตาโอเล่ถึงที่หมายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เห็นว่าตอน 04.00น. ติดน้องฝนอยู่ที่ สระบุรี 555++. ลูกผู้ชายตัวจริง. 

จุ้ย ปช.

ขั้นเทพจริงๆ
เด๋วขับกลับกลับ ปากช่องมั่งดีก่า อิอิ
ไม่เอาดีกว่าเด๋วพ่อด่า 555
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

kodomo.pc

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กันยายน 06, 2012, 03:54:25 หลังเที่ยง
เด๋วขับกลับกลับ ปากช่องมั่งดีก่า อิอิ

ไปมั๊ะๆ ขับกลับปาช่องด้วยกันพี่จุ้ย ผมกำลังหาเพื่อนขับกลับบ้านอยู่พอดีเลย ไปขี่รถเล่นที่โบนันซ่า.
ส่วนเรื่องพ่อด่า เคลียร์ง่าย แต่ถ้าเคลียร์กับ ผบ. อาจจะเคลียร์ยาก. 5555++++

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ กันยายน 06, 2012, 04:09:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ กันยายน 06, 2012, 03:54:25 หลังเที่ยง

ไปมั๊ะๆ ขับกลับปาช่องด้วยกันพี่จุ้ย ผมกำลังหาเพื่อนขับกลับบ้านอยู่พอดีเลย ไปขี่รถเล่นที่โบนันซ่า.
ส่วนเรื่องพ่อด่า เคลียร์ง่าย แต่ถ้าเคลียร์กับ ผบ. อาจจะเคลียร์ยาก. 5555++++

เลยหน้าฝนก่อน อิอิ เปียกไม่กลัว กลัวรถเปื้อน 555555
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

dr.be

ยินดี...ตอนรับ..สู่บางกอก....เด้อ...และแล้วประชากรอีสานในเมืองกรุงก็เพิ่มขึ้นมาอีก1คน.....ฉลองๆ

[0832240004 บี]
68 สีลม4 แขวง สุริยวงศ์
เขต บางรัก กรุงเทพ 10500

*นักการภารโรง*..TZ..

คงยังไม่หายตูดชามั่ง ...
เพื่อนรอฟังข่าวครับท่านโอเล่....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

DarkLorDs

รายงานตัวครับ ถึงพระนครโดยปลอดภัยครับ ตอนนี้อยู่สีสมครับผม ขอบคุณทุกท่านที่ตาม อิๆ
Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

kodomo.pc

อ้างจาก: DarkLorDs เมื่อ กันยายน 07, 2012, 10:42:45 หลังเที่ยง
รายงานตัวครับ ถึงพระนครโดยปลอดภัยครับ ตอนนี้อยู่สีสมครับผม ขอบคุณทุกท่านที่ตาม อิๆ

มาเที่ยว ซอย 2 หรอ  555+++     >:(

8)      ผมล่ะยอมใจจริงๆ  คนนี้นิ      :D