Main Menu

2Tจังหวัดตาก ( ไม่จำกัก cc. )

เริ่มโดย jakkapong, สิงหาคม 22, 2012, 11:35:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakkapong

ขอเสียงคนจังหวัดตากและคนภาคเหนือ หน่อยครับ
ณ ตอนนี้เงียบมากเลยครับ

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

jakkapong

อิอิชื่อไรหรอครับ
คนที่ไหนหรอครับผม

super Tiger

อ้างจาก: jakkapong เมื่อ กันยายน 21, 2012, 10:52:02 หลังเที่ยง

ที่ได้ยิน เสียงฮิ้วววว มาแต่ไกล ในวงการ 2 stroke ไม่มีใครที่ไม่รู้จัก พี่ใหญ่ สองzx แห่งเมืองโคราช
ขอบคุณครับพี่สอง ที่มาส่งเสียงให้กำลังใจ น้อง 2t ตาก (ใกล้แล้วนะพี่ อย่าลืมของที่ขอนะครับ)

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

สองzx korat

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กันยายน 22, 2012, 09:23:36 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jakkapong เมื่อ กันยายน 21, 2012, 10:52:02 หลังเที่ยง

ที่ได้ยิน เสียงฮิ้วววว มาแต่ไกล ในวงการ 2 stroke ไม่มีใครที่ไม่รู้จัก พี่ใหญ่ สองzx แห่งเมืองโคราช
ขอบคุณครับพี่สอง ที่มาส่งเสียงให้กำลังใจ น้อง 2t ตาก (ใกล้แล้วนะพี่ อย่าลืมของที่ขอนะครับ)

จัดให้ครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ctongxer

อ้างจาก: jakkapong เมื่อ กันยายน 21, 2012, 10:41:25 หลังเที่ยง
ขอเสียงคนจังหวัดตากและคนภาคเหนือ หน่อยครับ
ณ ตอนนี้เงียบมากเลยครับ
สวัสดีครับชาว 2Tตาก...ผมซี2Tกำแพงเพชร
ทางกลุ่ม2Tกำแพงเพชรมีกำหนดการ ว่าจะไปเยี่ยมเยือนชาว2Tตากใน วันอาทิตย์ที่ 23 กย. 55 นี้ สะดวกหรือไม่อย่างไรรบกวนแจ้งด้วยนะครับ
หรือติดต่อที่ 0829448309 ซีครับ
เพื่อนร่วมทาง....
0829448309 ซี

super Tiger

ประกอบชุดสีทันใหมหนอ พรุ่งนี้ไปกี่โมง โทรบอกด้วยเด้อ (ไม่แจ้งล่วง เลยถอดชุดสีออกเช็ค)
089-534 4447

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

jakkapong

ครับผม
ยินดีต้้อนรับครับ
จะมากี่โมงช่วยแ้จ้งทราบด้วยครับผม

super Tiger

เสือพลาดครับ แม่ป่วยขอบาย มีโอกาสไปแน่ 1,000,000 เปอร์เซ็นซ์

jakkapong

ครับผมไม่เป็นไรครับน้าเสือ
ขอให้คุณแม่หายไวๆนะครับ
ครั้งหน้าก็ค่อยว่ากันใหหม่ครับ
ว่างๆเดียวผมไปหาครับที่สุโขทัยนะครับน้าเสือ

jakkapong

วันนี้2t ตากและ2t กำแพง
ได้ไปยังจุดชมวิวที่แม่สอด
ทางไปโค้งสุดยอดแต่ถนนดีมาก
หวังว่าเราจะได้พบท่านอีกนะครับ2t กำแพง

super Tiger

ถ้ามีรูปช่วยลงห้องท่องเที่ยวแบ่งกันชมมั้งนะครับ พลาดเลยพึ่งกลับมาจาด พิจิตรตอนสามทุ่มกว่าๆ

jakkapong

ไปไหนถึงไหนถึงกัน 2tกำแพงมาเยือน2tตาก

ทริปเล็กวันที่2กันยายน2555เมื่อวานครับเลยเอารูปมาให้ชมกันครับผม

super Tiger

ท่าน sodaban อยู่ใหน ช่วยย่อรูปด้วยครับ ภาพใหญ่มองเต็มตาเลย
มิตรภาพสุดยอด +1 ชาวคณะที่เดินทางทุกท่าน

jakkapong

ครับผม
ท่านเสือครับหวังว่าผมจะได้พบท่านนะครับ

tzr133

มา ช้าดีกว่าไม่มา ครับแม่สอด อีกคน ครับ ผมลูกน้องพี่ แบล็ค ครับ

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

jakkapong

ขอฝากประกาศหน่อยนะครับ
ท่านใดที่มีรถ2จังหวะหรือมีใจรักใน2จังหวะ
ผมขอเชิญทุกท่านนะครับมาสร้างมิตรภาพพูดคุยกันแลกเปลี่ยนความรู้
ผมจึงจะจัดตั้งกลุ่ม 2ล้อจังหวัดตาก โซน2 จังหวะ
ขึ้นมาครับดังนั้นท่านใดที่มีใจรักมีความชอบถึงท่านจะมีรถหรือไม่มีก็ตามเรามาพูดคุยสร้างมิตรภาพสร้างกลุ่มกันนะครับ

ดังนั้นผมจะขอนัดหมายวันที่เสาร์ที่29กันยายน2555
เวลาประมาณ18.30นที่บริเวณแถวหน้าสะพานแขวนครับผมเป็นต้นไปนะครับ

jakkapong

ขออีกครับหวังว่าฝนคงไม่มานะครับ...อิอิอิ

jakkapong

พรุ่งต้องออกหาสมาชิกแล้วอิอิอิ
พร้อมไๆปส่งสติ๊กเกอร์ให้กับลูกที่สั่ง

jakkapong

เพิ่งออกแบบเสร็จครับกะจะเอาออกงานพรุ่งนี้ครับเปิดตัวนะครับ ไวนิล

:D