Main Menu

สองตำนานสู่...รักษ์2Tปลวกแดง

เริ่มโดย music, สิงหาคม 12, 2012, 05:23:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

นับเป็นความโชคดีของผมที่ได้รถ2คันนี้มา เลยเอามาแบ่งกันชม อยากโชว์ว่างั้นเถอะ
คันแรกเป็น NSR PROARM เคยลงขายในเว็ปแต่ไม่มีใครเอา เลยเสร็จผม 555+
รถทำใหม่ทั้งคัน เสื้อใหม่ ลูกใหม่ สภาพกริ๊บๆ ชมภาพละกัน

สัญลักษ์ประจำกาย

มุมสวยๆครับ

JO WANGPONG

รถสวยครับท่าน music ช่วงนี้เข้าหน้าฝน ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

music

คันที่2 เป็นวิคเตอร์M เจ้าของจอดไว้เฉยๆเลยไปสอยมาครับ
สภาพเดิมทั้งคันไม่เคยทำอะไรเลย ตอนผมเอามารถวิ่งแค่ 6650กม
ทะเบียนไม่ขาดอีกต่างหาก ลองชมภาพแล้ววิเคราะห์เอาครับ

ไมล์ขึ้นแค่นี้ครับ รับรอง ไม่ขาด ไม่ปั่น ดูสภาพเครื่องครับ

music

ชมมุมต่อไปครับ คันนี้ภูมิใจมาก ไม่น่าจะมีแล้วในประเทศไทย คิดเอาเองครับ

สติกเกอร์ยังอยู่ครับ

จานสียังไม่ถลอก....ว่าไป

ท่อเดิมครับ

ดูหม้อน้ำครับ

music

หัวน๊อตไม่มีรอยประแจไม่เคยผ่านมือชายใดมาก่อน ยางคันสตาร์ทเดิมครับ 555+

ที่เอามาลง แค่อยากโชว์เฉยๆครับ ขอบคุณทุกท่านที่ชมมาถึงตรงนี้ครับ
                                                                                       ด้วยความเคารพ
                                                                                             MUSIC

JO WANGPONG

music

หวังว่าจะเป็นกระทู้ที่มีคนชมมากที่สุดครับ....555+
ว่าไปครับ ถือว่าโชคดีมากกว่าครับ ไม่อยากจะขี่อยาก
จอดไว้เฉยๆ น่าจะดีสภาพดีมากครับ สมบูรณ์จริงๆ

can-nim

music

can-nim

ซื้อที่เพิ่มได้ครับ                       

สน โคราช

รถสวยช่วยขายครับพี่ การุณอิอิ
อ้างจาก: music เมื่อ สิงหาคม 12, 2012, 06:25:09 หลังเที่ยง
สน....มีคนให้2หมื่นแล้ว เปิดประมูลซะบ๊อ

mike-สำโรง

แหล่มจริงๆคับพี่การุณ ทั้ง2คันเลย

music

จะเอาคันนี้ไปรับพี่ไมค์ วันที่25 ....555+ :(

mike-สำโรง

music

สน โคราช

music

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

music

555+ ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ของดีแบ่งกันชม