Main Menu

ไม่รู้จะพูดไรดี ไปดูกันดีกว่า

เริ่มโดย กาฝาก, สิงหาคม 10, 2012, 11:39:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

ดูแล้วมันก็สมควรอยู่  จอดรถเฮงซวย กีดขวางคนอื่นเขา  โดนซะบ้างจะได้มีจิตสำนึกในการจอดครั้งต่อไป มีคนทำแบบนี้ก้นบ่อยๆก็ดี บ้านเมืองจะได้ไม่มีคนมักง่ายนะ

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

gordon

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 01:16:32 หลังเที่ยง
ดูแล้วมันก็สมควรอยู่  จอดรถเฮงซวย กีดขวางคนอื่นเขา  โดนซะบ้างจะได้มีจิตสำนึกในการจอดครั้งต่อไป มีคนทำแบบนี้ก้นบ่อยๆก็ดี บ้านเมืองจะได้ไม่มีคนมักง่ายนะ
ผมก็ว่างั้น.......ตามกันนะครับ
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

wat Victor

อ้างจาก: gordon เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 11:40:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 01:16:32 หลังเที่ยง
ผมก็ว่างั้น.......ตามกันนะครับ
เห็นด้วยครับ

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

กาฝาก

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 11:53:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: gordon เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 11:40:40 หลังเที่ยง

ในยูทูปเค้าบอกว่า มันก็จอดกันแบบนี้ทั้งซอยตอนกลางวัน แต่ตอนกลางคืนเหลือคันนี้คันเดียว แล้วก็ด่ากันไป ด่ากันมา

ส่วนผมก็ได้แต่งง ว่าไอ่เส้นทึบน่ะ เค้าให้มรึงจอดเหรอว๊ะ - -" ทำผิดกฏหมายตั้งแต่บรรพกาล จะยกมาเป็นข้ออ้าง มันก็ .... นะ ทำไปได้

อันที่ิจิงน่าจะโดนสิบล้อชนให้ยับทั้งตูด แล้วค่อยเรียกประกันมาคุยกันมากก่า ดูดิ๊ว่าประกันมันจะอ้างว่าทั้งซอยจอดแบบนี้มั๊ย? 5555+

KenJi

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ สิงหาคม 10, 2012, 11:53:00 หลังเที่ยง
จอดรถแบบนี้มันก็น่าโดนอยู่นะ 55+

boonchu

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง  แค่สียังน้อยไป ถนนสามเลน เหลือใช้แค่เลนครึ่ง ขาดความละอาย

kun150rr

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

JoJO_-*

เค้าบอกอยากกินกล้วยไหมพี่ 
เอ๊ะ ไมผมแปลยาวจัง
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

โอ้ zx150 นครสวรรค์

089-7062425 โอ้

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

JO WANGPONG

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

เอามาประชันคันนึง เห็นว่าจอดขวางทางตอนเขาหนีน้ำท่วมกัน ดีนะไม่โดนเผาทิ้ง ;)

270กม./12.77ลิตร

กาฝาก

อ้างจาก: ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 06:01:47 หลังเที่ยง
เอามาประชันคันนึง เห็นว่าจอดขวางทางตอนเขาหนีน้ำท่วมกัน ดีนะไม่โดนเผาทิ้ง ;)

ว.2 ชัดเจนเปลี่ยน  ;) ;) ;)