Main Menu

สมาชิกใหม่ Rxk ครับ

เริ่มโดย Toetoe, สิงหาคม 04, 2012, 02:52:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

ไปถูกร้านแล้วครับ ตากสินการช่าง เดี๋ยวนี้เค้าทำราคาเท่าไหรแล้วครับ แล้วเค้าทำอะไรให้บ้างหละครับ

Gok

.

ครับไปถูกร้านแล้วครับ ของผมก็ทำที่ร้านนี้ครับ เพราะตัวจับฝาอยู่ที่ร้านนี้ แต่ช่างคนที่ทำตัวจับฝาได้เข้าไปเปิดร้านเองที่ซ.ข้างๆร้านครับ

ชื่อร้าน "หำไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก" ชื่อร้านเค้าจริงๆครับ

ค่าแรงฝาละ100฿ รอรับได้เลย

.

ĒҗŽā

อ้างจาก: Gok เมื่อ กันยายน 01, 2012, 12:21:05 หลังเที่ยง
.

ครับไปถูกร้านแล้วครับ ของผมก็ทำที่ร้านนี้ครับ เพราะตัวจับฝาอยู่ที่ร้านนี้ แต่ช่างคนที่ทำตัวจับฝาได้เข้าไปเปิดร้านเองที่ซ.ข้างๆร้านครับ

ชื่อร้าน "หำไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก" ชื่อร้านเค้าจริงๆครับ

ค่าแรงฝาละ100฿ รอรับได้เลย

.

ร้านนั้นร้านน้าหำครับ

Yoredeye

อ่านที่แรก ผมนึกว่า สมาชิกไหม่กลุ่ม rkk

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

Toetoe

;D เค้าปาดแล้วขยายเบ้า ผมเอาไซด์ 100 ไปให้เขาเทียบขนาดครับ คิดค่าบริการ 100 บาทครับ

Toetoe

ผมก็ใหม่ในกลุ่มนี้จริงหล่ะครับ  เพิ่งเคยมีรถเป็นของตัวเองก็คันนี้หล่ะครับ Rxk ได้มา 4 ปีแล้วตั้งแต่ไม่มีความรู้เรื่องอะไรเลยมันเสีย ดับ เข็น จนเดี๋ยวนี้พอเดาได้แล้วว่าวันไหนไม่ปกติเพราะอะไร 555ศึกษาไปเรื่อยครับจากเว็ปหล่ะครับความสุขยามว่าง ครับ(จนจะจริงจังกว่าอาชีพแล้วเรา)
อ้างจาก: Yoredeye เมื่อ กันยายน 01, 2012, 12:54:42 หลังเที่ยง
อ่านที่แรก ผมนึกว่า สมาชิกไหม่กลุ่ม rkk

Gok

.

น้าหำนั่นแหละครับ เมื่อก่อนอยู่ร้านตากสินการช่างมาก่อนที่จะเปิดร้านเอง ตอนนี้เลยเข้าใจคำว่าเถ้าแก่อย่างลึกซึ้ง.

.

Toetoe

:P :P ช่วงนี้รถสตาร์ทติดยากเลยเราพอติดไฟแดงเครื่องดับทีแทบไม่ต้องไปเลย ตั้งแต่ปาดฝามาครับ ลองถอดหัวเทียนออกมาดูขาวเลย ให้ช่างดูเขาลองจูนคาร์บูให้ใหม่ครับ ลองขยับล๊อกเข้มน้ำมันให้กินมากขึ้น ก็สตาร์ทได้แต่ก็ยากกว่าเดิมนิดหน่อยครับ แต่เช้าๆนี่จะสตาร์ทยากครับ ขอถามพี่ๆหน่อยครับจะเกี่ยวกับ ขนาดเบ้าไหมครับแล้วตอนเอาไปลองผมเอาขนาด 1.00ไปเป็นแบบ แต่ลูกจริงตอนนี้ .75 ครับ เพื่อนๆบางคนบอกอาจต้องเปลี่ยนขนาดนมหนูใหม่ (ถ้าต้องเปลี่ยน ต้องใช้ขนาดเท่าไหร่ครับ)-ถ้าไม่เกี่ยวคงต้องไปดูเรื่องอื่นๆต่อไป :-Xลองเปลี่ยนหัวเทียนแล้ว เปลี่ยนปุ๋มติดปั๋บ พออีกวันติดยากเหมือนเดิม

Toetoe

>:( เจอปัญหาแล้วครับสรุป ตัวกล่องไฟเสียครับเปลี่ยนมาหายเลย ครับ :o

น๊า_ธี.

รถสวยดีครับ อยู่จรัญช่วงไหนครับ ผมอยู่ จรัญ35 ครับพี่

Toetoe

;Dผมอยู่จรัล 23 ครับผม วันหยุดอยู่รังสิตครับขี่ไปมาแถวนี้หล่ะครับ  :o

lam3G

อ้างจาก: Toetoe เมื่อ กันยายน 01, 2012, 01:01:53 หลังเที่ยง
;D เค้าปาดแล้วขยายเบ้า ผมเอาไซด์ 100 ไปให้เขาเทียบขนาดครับ คิดค่าบริการ 100 บาทครับ

พี่ครับ...รบกวนขอเบอร์โทรหน่อยครับ..ว่าจะเอาฝา ไปทำมั่งนะครับ

Toetoe

;D :o

Toetoe

เข้ามาอัพ กระทู้ตัวเองบ้างครับ ;D

RX-KING

SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

CBR150Za

pakaho

รถสวยคับผม     ใส่กันสะบัดซะด้วยอิอิ

แฮะๆ  พี่ท่านนั้นเล่นซะคอขาดเลยหรอคับ   พูดซะเสียขวัญเลย

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

Toetoe

;) นั่นสิครับ มาแนว The shocK ซะงั้น :o

chokmotor

เจ้าพ่อ ตัวเเรงเลยนะเนี่ยย    :D :D :D
ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137