Main Menu

ตัวอย่างเสื้อมาแล้วครับ

เริ่มโดย can-nim, กรกฎาคม 17, 2012, 04:10:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สิ้นเดือนนี้จะสั่งผลิตล็อตแรกครับ

จำนวนที่สั่งจอง  ชื่อด้านหน้าเสื้อจะเป็นชื่อของแต่ละคนนะครับ

หน้าอกขวา                                      แขนซ้าย(เพิ่มอีก 30 บาท)

1. น้องแพ็ก 1 ตัว  เบอร์ M ผู้หญิง                             Pack Pack                  
 2. พี่ประทีบ 1ตัว เบอร์  XXL                                        PRATEEP                                               2T บ่อวิน
 3. พี่ฮูก XL 1 ตัว S หญิง 1ตัวเบอร์ 8 เด็ก 1 ตัว(3ตัว)          BJC                                                      2T อิสระ
 4. ตั้ม xL,ชาย 1 ผู้หญิง M 1 (2 ตัว)                              ตั้ม ณ.ระยอง                                             ยโสธร
 5. พี่สองzx xl 1ตัวครับ                                              สองZX korat                                           ตนสิงห์บุรี
 6. พี่สน L    1ตัว                                                     สน ณ.โคราช                                             ฅนบ้านด่าน
 7. พี่พงค์ สะพานสี่  L ชาย1ตัว M ผู้หญิง 1ตัว (2 ตัว)           Pong สะพานสี่(สีดำ)
 8. ตั้ม xxl  1 ตัว                                                     อินทรีย์ อีสานใต้
 9. พี่จิ๊บ L 1ตัว                                                        noppakul
10.พี่พงค์ พลัดถิ่น L 1 ตัว                                            pong พลัดถิ่น                                            บุรีรัมย์
11.ท่านปุ้ม L 1 ตัว                                                    chaiyabutr                                              ศรีสะเกษ
12.ท่านปุ้ม M หญิง 1 ตัว                                             chaiyabutr                                             กำแพงเพชร
13.แคน   L 1 ตัว เบอร์ 8 เด็ก 1 ตัว                                Can-Nim                                                อุบลราชธานี
14.พี่ยงค์ XXL 1 ตัว                                                  zx 150                                                   2T บ่อวิน
15.ช่างเล็ก L 1ตัว                                                     LEK NSR                                                2T บ่อวิน  
16.พี่นิต M 1 ตัว                                                      pikkypikky                                              ปราจีนบุรี
17.โต้ง L  1 ตัว                                                       Tong_2T_150                                         ตนกรุงเต้บ (พัทลุง)
18.พี่ทัศน์ XL  1 ตัว                                                  ทัศน์ ณ. โซนรั่ว
19.พี่ต้อม XXXL  1 ตัว                                              นายต้อม ณ.ปลวกแดง
20. ก๊อฟ ปากช่อง   M  ชาย                                        ก๊อฟ ปากช่อง                                              ฅนโคราช
21.อิงค์ ด่านขุนทด   M  ชาย                                        อิงค์ ด่านขุนทด                                            ฅนโคราช
22. แพร  M  หญิง                                                    แพร                                                        เชียงใหม่
23.ผึ้ง  M  หญิง                                                       ผึ้ง                                                         นครสวรรค์        
24.รุ้ง    L ชาย                                                        รุ้ง ณ โคราช                                              ฅนบ้านด่าน
25.พี่หนึ่ง XL 1 ตัว                                                    หมู บิน ควัน ขโมง                                        ตนสิงห์บุรี
26. พี่ชับ L 1ตัวครับ                                                   SUB29                                                  ฅนเมืองช้าง
27.พี่การุณ XL 1 ตัว                                                   music                                                    รักษ์ 2T ปลวกแดง(ด้านหน้า)
28.พี่นพ XL 1 ตัว                                                      nop007                                                ตน กระบี่
29.ศักดิ์    L 1 ตัว                                                    motogp 2 t                                           เด็กนครสวรรค์

*กรุณาตรวจสอบชื่อตัวเองและจำนวนด้วยนะครับ ผิดจะแก้ไขได้ทันครับ*

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 03:21:35 หลังเที่ยง

[/quote]

can-nim

ติชม แก้ไขตรงไหนแจ้งมาครับ

ค่าเสื้อสั่งเยอะตัวละ 180

ค่าปักหลัง    100

หน้า     30

รวม  310 บาท

แต่ได้เสื้อแบบดีครับ

ค่าปักแพงไปหน่อย ทำไงดี

สน โคราช

can-nim

สน โคราช

อ้าว.เรอะขอโทษทีครับ.ก่โอนะ สี.ทรง ถ้าช่างชอบผมก่ชอบครับ..หุหุหุ

Pack Pack

เสื้อสวยๆค่ะ

น้องขอสั่ง 1 ตัวได้ไหมค่ะ

ขอไซส์ M หญิง น่ะค่ะ  ขอบคุณค่ะ^^

can-nim

อ้างจาก: Pack Pack เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:05:28 หลังเที่ยง
เสื้อสวยๆค่ะ

น้องขอสั่ง 1 ตัวได้ไหมค่ะ

ขอไซส์ M หญิง น่ะค่ะ  ขอบคุณค่ะ^^

ได้ครับ เดี๋ยวพี่จัดให้ครับ

สองzx korat

แนะนำครับ เลข2 ข้างหลัง ถ้าเปนสีแดงจะเด่น และสะดุดตากว่านี้ครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

can-nim

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:09:18 หลังเที่ยง
แนะนำครับ เลข2 ข้างหลัง ถ้าเปนสีแดงจะเด่น และสะดุดตากว่านี้ครับ อิอิอิ

ผมคิดว่า คาวา ต้องมีเขียวกับส้มครับ

แต่ถ้าไม่เด่นก็พร้อมที่จะแก้ไขครับ

สองzx korat

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:12:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 05:09:18 หลังเที่ยง

ผมคิดว่า คาวา ต้องมีเขียวกับส้มครับ

แต่ถ้าไม่เด่นก็พร้อมที่จะแก้ไขครับ

เสื้อนะลุง ไม่ใช่ล้อแม็ค อิอิอิ
ปอลิง ผมแค่แนะนำอ่ะลุง อันนี้แร้วแต่ลุงแคนหรือสมาชิกกลุ่มตัดสินใจนะคร้าบบบ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 03:30:30 หลังเที่ยง
ติชม แก้ไขตรงไหนแจ้งมาครับ

ค่าเสื้อสั่งเยอะตัวละ 180

ค่าปักหลัง    100

หน้า     30

รวม  310 บาท

แต่ได้เสื้อแบบดีครับ

ค่าปักแพงไปหน่อย ทำไงดี

ของท่านแคนตามรูปใส่เบอร์ M เหรอครับ

จองก่อน 3 ตัว พ่อ แม่ ลูก
เรื่องไซด์...ต้องโทรคุยกัน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ผมกับช่างแคนสเป๊กเดียวกันครับพี่ฮูก.

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆทุกคนผมสั่งด้วยได้หรือเปล่าถ้าได้ size.xxl 1 ตัว ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับขอบคุณครับ :( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

สน โคราช

ตอบแทนช่างแคนนะครับพี่ประทีป..ได้แน่นอนครับ.

chaiyabutr

สน โคราช

น่าจะจริงนะพี่ปุ้ม.ผมดูแต่คนถือนะพี่ คิคิ

chaiyabutr

can-nim

ขอเปลี่ยนเลข 2 เป็นแบบใหม่แล้วกันครับ ให้เป็นโค้งๆ

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา