Main Menu

ขึ้นบ้านใหม่ท่านฮูก รูปมาแล้วครับ

เริ่มโดย Bangsaen, มิถุนายน 25, 2012, 09:36:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

can-nim

music

ว่าแล้วต้องเป็นแบบนี้......555+ แต่หนุกหนานอ่ะ :D

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 01:56:55 หลังเที่ยง
เป็นไงบ้างพี่ฮูกงานขึ้นบ้านให่ม เรียบร้อยดีมั้ยคับ...

ทุกอย่างราบรื่นครับพี่ไมค์

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 03:15:43 หลังเที่ยง
น่าชื่นใจแทนเจ้าภาพครับ ขอให้อยู่ดีมีสุข ไม่เจ็บ ไม่จน นะน้องฮูก.....................

ขอบคุณครับพี่...ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขอขอบคุณผู้สนับสนุนครับที่ทำให้งานนี้ครึกครื้น...โซนรั่ว....2ล้อพลัดถิ่น...ล้อยักย์...บ่อวิน..และแรงใจที่ส่งกันมา

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน